Announcement

Collapse
No announcement yet.

E 8500 / 8400 ออกรึยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E 8500 / 8400 ออกรึยังครับ

E 8500 / 8400 ออกรึยังครับ เห็นในบอร์ดของ intel บอกว่าจะออก เดือน กุมภาพันธ์ แล้วตอนนี้ออกรึยังครับ ผมว่าจะไปประกอบเครื่องใหม่ แต่ยังไม่รุ้ว่าจะใช้ตัวไหนดีครับ ใครรุ้ช่วยบอกทีจ้า

ออกแล้วครับ แต่ไม่มีของให้ซื้อ หายากมาก

Comment

แย่จริงเชียว เมื่อไหร่มันจะมีของพอความต้องการหนอ

Comment

Originally posted by klaa03 View Post
        E 8500 / 8400 ออกรึยังครับ เห็นในบอร์ดของ intel บอกว่าจะออก เดือน กุมภาพันธ์ แล้วตอนนี้ออกรึยังครับ ผมว่าจะไปประกอบเครื่องใหม่ แต่ยังไม่รุ้ว่าจะใช้ตัวไหนดีครับ ใครรุ้ช่วยบอกทีจ้า
        อยากได้เหมือนกันครับ แต่เป็น E8400 นะคุ้มที่สุดละ ระหว่าง 8200 8400 8500
        ไปเดินมาทั่วพันทิพแล้ว มีแต่ป้าย แต่ไม่มีของ

ที่ tk jedi เคยมีมาแต่มาไม่เกิน3 ตัว หมดไปละ เค้าไม่ขายแยกด้วยดิ ต้องประกอบ เวร

ตอนนี้ที่ jib มีแล้วคับ E8200

Comment

Working...
        X