Announcement

Collapse
No announcement yet.

=>> ท่านว่าใน 2 ปี คะแนนตู้ปลาจะทะลุ ล้านมั้ย <<=

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• =>> ท่านว่าใน 2 ปี คะแนนตู้ปลาจะทะลุ ล้านมั้ย <<=

คิดไงกันครับ
    คิดว่ามันจะทำได้มั้ย

ตอนนี้ 250,000 ยังแทบขายบ้านซื้อเลย

คงต้อง Mainframe แล้วมั้งล่ะครับงานนี้ถ้าจะเอาล้าน

Comment

ไม่แน่ครับ เพราะคะแนน VGA ตอนนี้สูงแบบก้าวกระโดดเลยทีเดียว ไหนจะ CPU RAM

อาจเฉียดๆ

Comment

ถึงครับ รับรอง

Comment

คงตัองรอนิฮาเร็ม 8 หัว 16 เธรด การ์ดจอก็ต้อง 9800GTX2 ทริปเปลิ้ล SLI ไม่ก็ 4870X2 คอรสไฟล์ น่าจะถึงนะครับ

Comment

จขกท ให้อีกตั้ง 2 ปีครับ ถึงเวลานั้น 9800GTX2 ทริปเปลิ้ล SLI ไม่ก็ 4870X2 คอรสไฟล์ ก็ เศษเหล็กแล้วครับ

ของมันไวครับในปัจจุบันนี้

Comment

HD5870 X3 ตาม AMD TripleCore เอามา CFX 3.0 อีก PCI-E 128X - -
              แรม GDDR10 ตอนนี้ HD4XXX ของ ATI จะเอา ฌGDDR5 มาเข่ยาอีกละ

Comment

แล้วถ้าเอาเครื่องกะการ์ดจอเมื่อ 2 ปีก่อนมาเทส มันทะลุแสนไม๊ล่ะครับ

Comment

ถ้าระยะเวลาสองปี ผมว่าได้ครับ นอกจากจะเกิดอะไรไม่คาดฝันมาก่อน

Comment

ปรกติมัน นับจาก เฟรมเรท ใช่ปะครับ เช่น เครื่องเรา ใด้เฟรมเรท 100 คะแนนก็ใด้ 100,000 ถ้าคะแนน1ล้านก็เฟรมเรท 1000
                    (แอบโชว์ อิอิ)

Comment

เอารูปมาจากไหนาอ่าเนี้ย

Comment

ดัน

Comment

เป็นล้านเลยหรอท่าน
                          สงสัยตู้ปลาแตกก่อน 55+
                          สงสัยต้อง cell core อ่ะ

Comment

น่าจะได้ครับไม่ก็ใกล้เคียงแบบสุดๆๆ

Comment

อีก 2 ปี ผมว่า 3 ล้านเลยมั้ง
                              เอา 2 ปีที่แล้วกับปีนี้มาเทียบกัน
                              PD 3.4GHz vs E8400
                              7950GTX vs 8800UT
                              อีกหลายตัว ต่างกันลิบเลยนะครับ

Comment

Working...
                              X