Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด่วนครับอึดอัดใจมากครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด่วนครับอึดอัดใจมากครับ

Riva tuner นี้เปิดให้ใช้ Pixelpipeline ตรงไหนครับ ผมใช้ 7600GS ครับ มันบอกว่า 12pp แต่ผมอยากรุว่ามันถูกเปิดแล้วจริงๆหรือป่าวนะครับแบบที่ในติ๊กถูกให้ดูว่าเปิดแล้วครับ

7600 เปิดไม่ได้ครับ ท่อตันครับ

Comment

Originally posted by Master View Post
      Riva tuner นี้เปิดให้ใช้ Pixelpipeline ตรงไหนครับ ผมใช้ 7600GS ครับ มันบอกว่า 12pp แต่ผมอยากรุว่ามันถูกเปิดแล้วจริงๆหรือป่าวนะครับแบบที่ในติ๊กถูกให้ดูว่าเปิดแล้วครับ

7600 GS เปิดไม่ได้ครับ

ขอแนะนำให้ดูขอมูลในนั้นอย่างเดี๋ยว ตัวติ๊กถูกคืนท่อครับ อย่าไปติ๊กถูกเล่นนะถึงกับจอดับเลยครับ ผมลองมาแล้ว

Comment

ทำอะไรศึกษาข้อมูลให้ดีก่อนครับบ

Comment

Working...
        X