Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อคอมใหม่ครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อคอมใหม่ครับผม

ใกล้งาน commart เข้ามาทุกที ผมต้องซื้อคอมใหม่ทำ thesis (คอมประกอบคับ) แต่คิดอยู่ว่า

1. จะซื้อในงานให้ประกอบเลย หรือว่าซื้อนอกงานแ้ล้วให้เค้าประกอบ เพราะตอนในงานเค้าอาจรีบ ๆ แล้วอาจประกอบให้ไม่ดีอ่ะคับ พี่ ๆ เห็นว่าไงบ้าง
    2. แล้วถ้าซื้อมาประกอบเอง พี่ ๆ เห็นว่าไงบ้างคับผม

แล้วมีท่านใดทราบบ้างว่า การ์ดจอ ของ MSI 9600GT จะวางขายเมื่อไหร่ ราคาเท่าไหร่คับ
    Last edited by Madtruck; 26 Feb 2008, 00:33:59.

ดัน ๆ

Comment

ประกอบเอง ลง os เอง ไม่น่ายากเกินไป ใครก็ทำได้ครับ อิอิ DIY

Comment

พี่ ๆ ท่าน อื่นเห็นว่าไงอีกบ้างงงงงงงงง

Comment

ซื้อมาประกอบเอง ไปห้องจัดสเปคเลย แจ่มเป็ด

Comment

ซื้อแล้ว เอามาประกอบเองเลย ได้งานตามที่ต้องการและหวังไว้ จะดีไม่ดี ก็ฝีมือเรา

Comment

Working...
            X