Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่าวด่วน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข่าวด่วน

ONKYO CLEARANCE SALE
    ลดสูงสุดถึง 70% ที่ชั้น G หน้าลิฟท์แก้ว
    อาคารเดอะสีลมแกเลอเรีย สีลม ตั้งแต่วันที่ 22 – 29 กุมภาพันธ์ 2551
    Attached Files

มาคนแรก ลด90%ได้ปะ 55

Comment

ขอบคุณครับ อ่านแล้ว งง ไม่รู้รุ่นไหนดี

Comment

ทำไมลำโพง onkyo ราคาต่ำจังเนี่ย
        = ="
        ดูดีมีสกุลนะเนี่ย

Comment

ถูกจนหน้าตกใจ

เสียดายขับจักรยานคว่ำขาหักไปสองข้างอดเลย แงๆ

Comment

ลดเยอะ จิง ๆ V-V

Comment

Onkyo ลำโพงทำไม่ค่อยเก่งครับ แต่ไหนแต่ไรแล้ว ถ้าลำโพงญี่ปุ่น ดีๆ พวก pioneer มากกว่าครับ

Comment

งั้นผ่าน ปาย

Comment

clearance จริงๆ avr รหัส x05 x04 x75 x74 ไม่มีซักตัว

Onkyo ลำโพงทำไม่ค่อยเก่งครับ แต่ไหนแต่ไรแล้ว ถ้าลำโพงญี่ปุ่น ดีๆ พวก pioneer มากกว่าครับ
                  อ้าว .. แล้ว yamaha ล่ะ ไม่เก่งเหรอ?

ในรายการที่น่าสนใจก็มีครับ พวกลำโพง JPW อย่าง 315 เป็น subwoofer กับ 340 เป็น Floor stand ใครอยากได้ชุดใหญ่ก็ลองดูครับ

JPW เป็นลำโพง อังกฤษนะ

Last edited by Aeromancer; 26 Feb 2008, 14:10:26.

Comment

ลดมากก็ไม่มีตังซื้อ

Comment

Working...
                    X