Announcement

Collapse
No announcement yet.

อีกนานแค่ไหนหรอครับพี่ ๆ ที่ Winning 10 จะลงในคอม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อีกนานแค่ไหนหรอครับพี่ ๆ ที่ Winning 10 จะลงในคอม

อยากเล่นจัง >.<

ลงแล้วนี่แต่เป็นPro evo6น่ะ

Comment

โดยปรกติแล้ว Pro evolution soccer จะออกก่อน
      แล้วเขาจะทำ winning ตามออกมาเสมอ

คิดว่าไม่นานเกินรออ่ะ

Comment

กำลังเปิด ลีค Pro6 อยู่อิอิ 5คน 3คนล่างจ่ายค่าเกมส์ 5555 นัดแรก อาร์เซน่อล ผมชนะ เวสแฮม 1-0 อิอิ

Comment

ต้องใช้เน็ตแรงป่าวถึงจะเล่นกันได้อ่ะ

Comment

มะรู้จิ คุณหมวยผมใช้ 2.5m รายงานต่อนัด2 บาร์ซ่าเสมอแมนยุ 0-0/ เวสแฮมชนะอินเตอร์ 3-0 เตเบส กด3เลยเหอๆ/และก้อ อาเซน่อลชนะแมนยู4-0 อิอิ

Comment

T T อาร์เซนอลโดนบาร์ซ่ากดไป 4-1 คับ/แมนยูเสมอเวสแฮม 0-0

Comment

แมนยูชนะอืนเตอร์3-0/และสุดท้าย อาร์เซน่อลชนะอินเตอร์3-0

จบการแข่งขัน บาร์ช่าแชมป์ 8คะแนนอิอิ

Comment

ตกลงว่ามันเป็นคนละตัวกันใช่มั๊ยครับพี่ ๆ
                  ระหว่าง Winning 10 กับ PES 6 จะหลวมตัวโหลดแล้วมั๊ยล่ะ ตั้งเกือบ 4gb >.<"

Comment

Working...
                  X