Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสียงไม่ออกครับ ลงไดรเวอร์ไม่ผ่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสียงไม่ออกครับ ลงไดรเวอร์ไม่ผ่าน

รบกวนช่วยดูให้หน่อยครับ ผมลองทุกวิถีทางแล้วก็ยังไม่ได้อยู่ดี สงสัยคงต้องเอาบอร์ดไปเครมแล้วละครับ พึ่งซื้อมาวันนี้เอง GALAXY MCP68/AN68M2
    Last edited by visionnet; 11 Sep 2008, 01:33:03.

ลองไปโหลดไดรเวอร์ล่าสุดมาก็ยังเป็นอยู่อะครับ
    Last edited by visionnet; 11 Sep 2008, 01:33:28.

Comment

ที่ CHIP มันรหัสอะไรอ่ะครับ

ลองโหลดตัวธรรมดาทีไม่ใช่ HD มาลงจิครับ

Comment

Working...
      X