Announcement

Collapse
No announcement yet.

โทษนะครับ คือ ผมจะโหลดDriver การ์ดจอตัวล่าสุดได้ที่ไหนอ่าครับ - -

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โทษนะครับ คือ ผมจะโหลดDriver การ์ดจอตัวล่าสุดได้ที่ไหนอ่าครับ - -

โทษนะครับ คือ ผมจะโหลดDriver การ์ดจอตัวล่าสุดได้ที่ไหนอ่าครับ - -
    คือผมใช้ของ MSI NX7600GT ( NVIDIA GeForce 7600GT )

ส่วนเรื่องที่ 2 - - พอดีที่หาโหลดไดร์เวอร์การ์ดจอเนี้ยผมมีปัญหากับเกมส์ BioShock อ่าครับ
    คือว่าเข้าเกมส์ไปตอนแรกเนี้ย เล่น จากตอนบนเครื่องบินแล้วเครื่องบินจะตกแล้วเราก็ว่ายเข้าไปในตึกกลางมหาสมุทรแอตแลนติก แล้วก็เล่นไปตรงถึงที่มันให้เข้าไป กด E ในลิฟ อ่ะครับ แล้วคราวนี้มันก็จะพาเราไปที่ตึกอีกแห่งหนึ่ง แล้วคราวนี้ ก็รอ Loading .......... พอซักเกมส์มันก็เด้งอ่ะครับ ( เป็นแบบนี้มาหลายรอบแล้วครับไม่รู้เป็นจากสาเหตุอะไร )
    ยังไงก็ขอรับกวนหน่อยนะครับ ผม
    ขอบคุณมากครับ

เล่นใน XP หรือ Vista ครับ
    ยาแก้ไอ้ มีปัญหา ละมั้ง หรือ DX นะ

Comment

หาที่ google :P

ชื่อ member คุ้นๆ - -*

Comment

เล่น ใน XP ครับ Crack มีปัญหาไงหรอครับ ก็เข้าเล่นได้ปกตินะ แต่ว่ามันจะเสียตอนที่ผมบอกว่า
        คือว่าเข้าเกมส์ไปตอนแรกเนี้ย เล่น จากตอนบนเครื่องบินแล้วเครื่องบินจะตกแล้วเราก็ว่ายเข้าไปในตึกกลางมหาสมุทรแอตแลนติก แล้วก็เล่นไปตรงถึงที่มันให้เข้าไป กด E ในลิฟ อ่ะครับ แล้วคราวนี้มันก็จะพาเราไปที่ตึกอีกแห่งหนึ่ง แล้วคราวนี้ ก็รอ Loading .......... พอซักเกมส์มันก็เด้งอ่ะครับ ( เป็นแบบนี้มาหลายรอบแล้วครับไม่รู้เป็นจากสาเหตุอะไร )

หรือว่าเป็นปัญหาที่Crack จริงๆครับ - -

Comment

www.guru3d.คอม

Comment

แล้วตัวไดร์เวอร์ใหม่ล่าสุดของ MSI NX7600GT ( NVIDIA GeForce 7600GT ) ตัวนี้ คือตัวไหนอ่าครับ - -
            โทษทีนะครับ พอดีไม่มีความรู้เกี่ยวกับเรื่องนี้เลย - -

Comment

รบกวนช่วยตอบหน่อยนะครับ - -

Comment

http://www.nvidia.com/object/winxp-2k_archive.html

Comment

http://www.nvidia.com/Download/index.aspx?lang=en-us

Comment

Working...
                  X