Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ driver จอย XFX XGEAR Controller ด่วนๆๆๆคร้าบบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ driver จอย XFX XGEAR Controller ด่วนๆๆๆคร้าบบบ

ขอขอ driver จอย XFX XGEAR Controller ด่วนๆๆๆคร้าบบบ

ไปโหลดที่เวป xfxforce.com ผมกรอก serial no. แล้วมันไม่ผ่านอ่ะครับ

งงไปเลย รบกวนด้วยนะครับ

ปล.ไม่รู้ผิดห้องป่าว ขออภัยด้วยครับ

กลับบ้านแล้วจะอัพให้ครับ
    รอสัก 4-5 โมง ครับผม

Comment

Originally posted by phol View Post
      กลับบ้านแล้วจะอัพให้ครับ
      รอสัก 4-5 โมง ครับผม
      ขอบคุณมากครับทท่าน รออยู่นะครับ

Comment

ต้องกรอกซีเรียลนัมเบอร์ ที่อยู่ในหน้าสินค้าภายในเวบครับ

หารุ่นให้ตรงกับของเรา แล้วก๊อปไปใส่ในช่องครับ แล้วมันจะขึ้นมาเอง

Comment

Originally posted by incubusboyd View Post
          ต้องกรอกซีเรียลนัมเบอร์ ที่อยู่ในหน้าสินค้าภายในเวบครับ

หารุ่นให้ตรงกับของเรา แล้วก๊อปไปใส่ในช่องครับ แล้วมันจะขึ้นมาเอง
          ทำแล้วก็โหลดไม่ได้ครับท่าน มันขึ้นว่า not connect to sever

Comment

ยังไม่ได้เลยครับ ดันๆๆๆๆ

Comment

Working...
            X