Announcement

Collapse
No announcement yet.

เป็นกันบ้างไหมครับ HD3870 DDR4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เป็นกันบ้างไหมครับ HD3870 DDR4

ผม oc880/1300 เล่น Call of4 กับ Crysis แล้วภาพค้างแล้วก็ดับครับ ปกติเล่นอยู่ 875/1250 ไม่มีปัญหาอะไรครับ ทำยังไงถึงจะ oc900/1300 ได้ครับ ถ้าต้องเพิ้มไฟ เพิ่มตรงไหนช่วยบอกด้วยครับ พัดลมZalman Z-Machine GV1000 ครับ ถ้าขีด CARD จะมีปัญหาอะไรไหมครับ แล้วไช้ดินสออะไรครับ ผมใช้ SAPPHIRE HD3870 DDR4

ขอบคุณทุกคนครับที่เข้ามาอ่าน และ ตอบครับ

จะเล่นขีดดินสอเลยเรอะ

โหดแท้

Comment

เพิ่มไฟครับผม

Comment

สมควรดับแล้วครับ ล่อซะขนาดนั้น Crysis เป็นเกมส์ที่ใช้การ์ดได้โหดมาก แสดงว่าไม่สเถียร 100% ก็เลยดับครับต้องเพิ่มไฟอย่างเดียวครับ

Comment

ดัน

Comment

Originally posted by Arkantos View Post
            ดัน
            ตอบบ้างก็ดีครับท่าน เห็นโพสต์แค่คำว่า "ดัน" ทุกห้อง บ่อยมาก ถึงมากที่สุดครับ ดูมานานพอควร คิดว่าน่าจะบอกกล่าวกันนิดครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...archid=2244881

Comment

id สมัครใหม่ ปั๊ม rep เพื่อจะขายของ?

Comment

Working...
              X