Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีข้อมูลAGPช่วยส่งมาให้หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีข้อมูลAGPช่วยส่งมาให้หน่อยคับ

ใครมีเวปที่ทดสอบให้เห็นว่าการ์ดSpark 6800GS,7600GS ใช้คับเมนบอร์ดAGP4Xมั้งคับส่งมาให้ดูหน่อย ผมจะไปซื้ออาทิตย์นี้แล้วด่วนมากคับ ถ้าจะให้ดีถ้ามีของค่ายwinfast ASuSก็ขอด้วยคับเอาที่มันแสดงว่าใส่กับAGP4Xได้จิง ผมอยากอนุรักษ์เมนบอร์ดเก่านะคับ เพราะอีกไม่นานจะประกอบอีกเครื่อง เครื่องนี้จะเก็บไว้ใช้ด้วยนะคับ ส่งมาให้จะขอบคุณมากเลยคับ

ถ้าบอร์ดรับแค่ 4x แต่อยากได้การ์จอแรงๆผมว่าไปหาพวก GeForce 4xxxTI รุ่นที่รับแค่ 4X มาเล่นดีกว่าครับ น่าจะคุ้มกว่าเอาการ์ดจอพวกนี้มาใช้อ่ะนะ

Comment

Working...
    X