Announcement

Collapse
No announcement yet.

สมาชิกใหม่ กับโน้ตบุ๊คใหม่ 4520G ค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อย่าพูดถึงเรื่อง เกรียตินิยมเลย กะลังเจ็บใจสุดริส
    เทมอที่แล้วลงไป 7 ตัว
    ได้ A:3 B+:1 B:2 และเจือกได้ F มา1ตัวกำเอ้ย
    วิชาหลักด้วยอดเลย เกรด 3.1 แต่ติด F ง่ะ T^T

ปล.วิชากฏหมาย มันไม่มีคะแนนเก็บไม่มีมิดเทมอคับ
    สอบไฟนอลทีเดียวเห็นผล

ปล.2 คิดถึงเป้มากเลยไม่มีสมาธิอ่านสือสอบ <<< คิดสภาพน้ำเสียงกะหน้าตาตอแหลๆอ่ะใช่เลย
    (โดนยิงทิ้งก้อคราวนี้แหละตู -.-")
    Last edited by amuro1986; 28 Feb 2008, 23:43:27.

Comment

Originally posted by amuro1986 View Post
      อย่าพูดถึงเรื่อง เกรียตินิยมเลย กะลังเจ็บใจสุดริส
      เทมอที่แล้วลงไป 7 ตัว
      ได้ A:3 B+:1 B:2 และเจือกได้ F มา1ตัวกำเอ้ย
      วิชาหลักด้วยอดเลย เกรด 3.1 แต่ติด F ง่ะ T^T

ปล.วิชากฏหมาย มันไม่มีคะแนนเก็บไม่มีมิดเทมอคับ
      สอบไฟนอลทีเดียวเห็นผล

ปล.2 คิดถึงเป้มากเลยไม่มีสมาธิอ่านสือสอบ อ่า
      (โดนยิงทิ้งก้อคราวนี้แหละตู -.-")
      อย่าคิดเถิงเราเรย เราดู Dragonball อยู่ จาเอาอีเรื่องนี้แระปายสอบ Eng พรุ่งนี้ เอิ๊กๆๆ

เอ่อ เราคงม่ายยิงนายหรอก แต่ป๊าเราคงม่ายแน่ (ลืมบอกปาย ป๊า เราเปงทหารหนะ)

ก๊ากๆๆ

ปล.ม่ายเปงรัยหรอกมี F ติดมาถือเปงประสบการณ์ แต่เราม่ายขอมีประสบการณ์หรอกนะ กิกิ

โชค A นัยการสอบจร้า ปายแระๆๆๆ ดูตูนต่อก่อน เด่วขาดตอน!!

Comment

โห ดู มังกรลูกบอล ด้วยอ่ะ
        นี้ก้อรอดูการ์ตูนเรื่อง Bleach ep162 อยู่คับ
        บิทจาเสดแระ อีก 15 นาทีเอง -.-"

Comment

ตามกระทู้นี้ไม่ทันแล้วคับพี่น้อง สงสัยผมจะมาช้าไป555

Comment

เด็กรุ่นใหม่ตั้งใจเรียนกันดีจังเลย เรามันแก่ เกินที่จะกลับไปแก้ตัวแล้วล่ะ คิดแล้วเสียดาย

เราเรียนได้แต่ D,D+ ไม่รู้ไม เห็นน้องๆพูดแล้วพี่ไม่รู้เอาหน้าไปไว้ไหน มันโง่เหลือเกินเรา TT_TT เศร้าจาย

Comment

อ้าว ท่าน kaofong มากับเค้าด้วยรึเนี่ย ยินดีต้อนรับครับท่าน ^^

Comment

กำ ที่รักอย่าน้อยใจซิจ๊ะ เด๋วผมหงอกร่วงนะ เค้าเป็นห่วงตะเองนะเนี้ย

ปล.ตั้งใจเรียนตรงไหนนั้น -.-" นี้ยังหาไดรเวอร์การ์ดจอใหม่ม่ายล่ายเยยงับ
                เริ่มไม่อยากใช้ไดรเวอร์เดิมที่ได้มาจากเว็บ ACER แระรู้สึกมันห่วยๆไงมะรุ

ปล.2 ยินดีต้อนรับทุกท่านคับ ถึงจะไม่ใช่กระทู้ผมก้อตามที
                (แต่ด้วยความด้านโดยสันดานจึงไม่ใช่เรื่องแปลก -.-")
                ซึ่งกระทู้น้องเค้าก้อเหมือนของผมแหละฮะ
                (งานนี้สงสัยนอกจาก ป๊าแกจะยิงแล้วคงจาโดนติงคนในบอร์ดด้วยแน่ๆ)
                Last edited by amuro1986; 29 Feb 2008, 00:04:43.

Comment

Originally posted by amuro1986 View Post
                  โห ดู มังกรลูกบอล ด้วยอ่ะ
                  นี้ก้อรอดูการ์ตูนเรื่อง Bleach ep162 อยู่คับ
                  บิทจาเสดแระ อีก 15 นาทีเอง -.-"
                  ดีจัยด้วย แต่เราว่านายปายอ่านจือดีกว่ามั๊ย จาสอบแระหนิ

เราม่ายเคยโหลดบิทเองเรย ใช้พี่ชายตลอด แบบว่ากลัวคอมฯ เจ๊งอ่ะ เรยใช้เครื่องพี่แทน ที่สำคัญเปลืองไฟห้องเราด้วย

เอ่อ พรุ่งนี้จาปายถอยคอมฯ ใหม่อีกสักเครื่อง (ขับรถพาเพื่อนปาย..เงินมาน เครื่องมาน แต่ลำบากเรา) ม่ายรู้จาแนะนำรุ่นไหนให้เพื่อนดี ช่วยแนะนำหน่อยจิ!! แบบว่าม่ายถนัด เปงแบบเหงปุ๊ป ถูกจัย จ่ายตังส์ เหอๆๆ

ปล.ปกติพี่เลือกหั้ย แต่ตอนนี้หลับปายแร้ว โทรปายก้อม่ายรับ!!

Comment

กำ ที่รักอย่าน้อยใจซิจ๊ะ เด๋วผมหงอกร่วงนะ เค้าเป็นห่วงตะเองนะเนี้ย

ปล.ตั้งใจเรียนตรงไหนนั้น -.-" นี้ยังหาไดรเวอร์การ์ดจอใหม่ม่ายล่ายเยยงับ
                    เริ่มไม่อยากใช้ไดรเวอร์เดิมที่ได้มาจากเว็บ ACER แระรู้สึกมันห่วยๆไงมะรุ

ปล.2 ยินดีต้อนรับทุกท่านคับ ถึงจะไม่ใช่กระทู้ผมก้อตามที
                    (แต่ด้วยความด้านโดยสันดานจึงไม่ใช่เรื่องแปลก -.-")
                    ซึ่งกระทู้น้องเค้าก้อเหมือนของผมแหละฮะ
                    (งานนี้สงสัยนอกจาก ป๊าแกจะยิงแล้วคงจาโดนติงคนในบอร์ดด้วยแน่ๆ)

โหย..ม่ายเปงรัย ยกหั้ยทุกคน!!

เปงที่คลายเครียด เหมือนเล่น hi5 แระกาน รับ Add ทุกคนจร้า ว่าแต่มี Five หั้ยบ้างป่าวอ่ะ

กิกิ

Comment

เหอๆ ท่าน amuro1986 ท่าว่าจะไม่โดนแค่ป๊ายิงอย่างเดียวแล้วล่ะครับ ยังมีพี่ชายด้วยอีกคนน่ะครับ

งานนี้คงโดนไม่ใช่น้อยเลย ^^

Comment

อ่า เป้ครับ ผมมีนะ hi5 น่ะ ถึงแก่ แต่ใจรักครับ เล่นตามเด็กๆเขา

http://vaio-man.hi5.com

ใครมี Five ก็แอดมาได้นะครับ จะได้ทำความรู้จักกันครับ ^^

Comment

ง่ะให้ช่วยแนะนำ แต่ไม่บอกงบกะความจำเป็นว่าจะเอาไปทำอะไรก้อคงแนะนำยากคับ
                          ถ้างบประมาณ 35k แนะนำ BenQ-S41 แบบเสี่ยทุเรียน เพราะครบทุกความต้อง
                          45K ก้อ ASUS แบบพี่ นพพรสุดที่รักเลยงับ พี่แกจะได้ตั้งคลับกะเค้าซักที
                          เราจะได้ถือวิสาสะใช้กระทู้พี่แกอีก ไม่ต้องตั้งเองให้ รกพื้นที่ บอร์ด -.-"
                          ถ้างบมีจำกัดและรักษาของหน่อยก้อ ACER คับ
                          เพราะเนื่องจากของ ACER มันถูก คุณภาพจึงต่ำ ถ้าคิดจะใช้แล้ว
                          ต้องค่อนข้างรักษาของมันจะได้อยู่นานๆ ไม่ใช่ว่าเห็นมันถูกแระก้อ
                          ปู้ยี่ปู้ยำมัน แระก้อเอาไปซ่อม ตามด้วยการบ่นว่ามันมีปัญหาเยอะ
                          ทั้งๆที่สาเหตุมันก้อเริ่มผู้ใช้นั้นแหละ ถ้าคิดว่าไม่ดีก้ออย่าซื้อตั้งแต่แรกคับ

ปล.คิดเอาพี่นพแกยังเล่น สวัสดีห้า แต่ผมม่าเล่นอ่า แค่ MSN ยังขี้เกรียจเล่นเลย -.-"
                          Last edited by amuro1986; 29 Feb 2008, 00:24:06.

Comment

เหอะๆ คืนนี้คุยกันข้ามคืนกันเลยนะเนี่ย มันส์ๆ เพราะผมมันคนนอนดึกอยู่แล้ว พรุ่งนี้ก็มีสอบเหมือนกัน ตัวสุดท้ายแล้วด้วย

ว่าแต่ ผมกลายเป็นที่รักของท่าน amuro1986 ไปแล้วหรอเนี่ย อ๊ากกกกก!!!!!~

Comment

กำ ไมผมกดลิงค์ป๋าแระมานไม่ไปอ่ะมันขึ้นแบบเนี้ย
                              หรือว่าผมต้องเป็นสมาชิกถึงจะดูได้คับ???
                              ไม่ต้องห่วงพี่ผมชอบของแปลก 555+
                              ไปนอนแระฮะสอบเช้า -.-"
                              Attached Files

Comment

ง่ะให้ช่วยแนะนำ แต่ไม่บอกงบกะความจำเป็นว่าจะเอาไปทำอะไรก้อคงแนะนำยากคับ
                                ถ้างบประมาณ 35k แนะนำ BenQ-S41 แบบเสี่ยทุเรียน เพราะครบทุกความต้อง
                                45K ก้อ ASUS แบบพี่ นพพรสุดที่รักเลยงับ พี่แกจะได้ตั้งคลับกะเค้าซักที
                                เราจะได้ถือวิสาสะใช้กระทู้พี่แกอีก ไม่ต้องตั้งเองให้ รกพื้นที่ บอร์ด -.-"
                                ถ้างบมีจำกัดและรักษาของหน่อยก้อ ACER คับ
                                เพราะเนื่องจากของ ACER มันถูก คุณภาพจึงต่ำ ถ้าคิดจะใช้แล้ว
                                ต้องค่อนข้างรักษาของมันจะได้อยู่นานๆ ไม่ใช่ว่าเห็นมันถูกแระก้อ
                                ปู้ยี่ปู้ยำมัน แระก้อเอาไปซ่อม ตามด้วยการบ่นว่ามันมีปัญหาเยอะ
                                ทั้งๆที่สาเหตุมันก้อเริ่มผู้ใช้นั้นแหละ ไม่คิดว่าไม่ดีก้ออย่าซื้อตั้งแต่แรกคับ

ปล.คิดเอาพี่นพแกยังเล่น สวัสดีห้า แต่ผมม่าเล่นอ่า แค่ MSN ยังขี้เกรียจเล่นเลย -.-"

เอา BenQ ตัวนี้เหรอ เหงพี่ชายใช้อยู่อ่ะ ม่ายค่อยชอบ ไฟมานดูดอ่ะ แง้ๆๆ

แต่พูดถึงมานก้อดีนะ เหงใช้มาหลายเดือนแระ ม่ายเหงเปลี่ยนซะที ปกติใช้ม่ายเกิน 4 เดือนก้อสอยมาใหม่

อืม หน้าตาก้อใช้ด้าย ฉวยๆๆ แต่ไฟดูด ม่ายรุทามมัย ติแต่ตรงนี้แหละ เอ่อ เรื่องงบมานก้อประมาณนี้เรย ขอบคุณนะค่ะ เด่วพรุ่งนี้สายๆ หลังสอบเสด จาปายลาดตระเวนที่ตึกคอมฯ ซะหน่อย

ปล.ที่บอกว่าไฟดูดอ่ะ (ตรงที่วางมือ)

Comment

Working...
                                X