Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องซิงค์แรมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องซิงค์แรมหน่อยครับ

แบบว่าผมเห็นมันมีหลายแบบหลายราคาเลยเลือกไม่ถูก ตอนนี้ผมใช้ simmtronic 667 เพิ่มไฟไป+0.4 เมนบอร์ดอนุญาตให้เพิ่มได้ถึง+0.7 ควรจะต้องใช้วิงค์แรมหรือยังครับ ผมเอามือจับมันก้อไม่ได้ร้อนอะไรนะ แล้วควรจะเลือกใช้แบบไหนดีครับ มันมีแบบหน้าตาะรรมดาเป็นสีๆอันละร้อยกว่าบาท หรือพวก kama wing หรือไปเล่นแบบที่เป็นพัดลมมีไฟดีครับ แล้วถ้าใช้แบบที่ไม่ใช่พัดลมมันจะมีปัยหาอะไรไหมครับ เห็นหลายท่านในนี้บางคนแกะซิงค์ออกมามีเม็ดแรมติดมาด้วย อย่างนี้แรมก้อเสียไปเลยดิครับ

จริงเหรอครับ แกะซิงค์มีเม็ดแรมติดออกมาด้วย งั้นซวยแล้วครับ
    เล่น KamaWing เลยครับ แฮะๆ
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Working...
    X