Announcement

Collapse
No announcement yet.

แผ่นหนัีง cd โกหกว่าเก็บเป็นGB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แผ่นหนัีง cd โกหกว่าเก็บเป็นGB

หนังบางเรื่องหลอกวินโดนอันแสนซื่อว่า ตัวเองมีความจุเป็นGB ทั้งๆที่ก็เป้น CD ทำไงให้เอามาไรท์เก็บเป็นส่วนได้
    บอกหน่อย บอกหน่อย

IsoBuster 1.9ครับ ทำได้ให้เหลือ ตามจริงคับ

Comment

ถูกต้องแล้วคร้าบบบบใช้ ISO Buster Extact To mpeg ออกมาครับ

Comment

ขอบคุณน้าาา -v-

Comment

แผ่นมันป้องกันไว้อ่ะ..... ต้องใช้ isobuster extract ออกมา

Comment

แผ่นพวกนี้ เป็นแผ่นลิขสิทธิ์

นอกจากจะหลอกเรื่องความจุแล้ว

ถ้าเราพยายาม copy ตรงๆ

ระวัง จะโดนของนะครับ ถ้าโดนนี่เครื่องอืดเป็นเต่าเลย

Comment

จะระวังครับ ....

Comment

เหอๆ เด๋วนี้จับกันยาก Copy เยอะ เลยต้องพึ่ง ของ อิอิ

Comment

ฮ่าๆ มันมี ไวรัส Level 4 มากับหนัง จะลง ใน ระบบปฏิบัติการ ครับ แก้ ยากพอสมควร

Comment

Originally posted by inkkie View Post
                    แผ่นมันป้องกันไว้อ่ะ..... ต้องใช้ isobuster extract ออกมา
                    สัญลักษณ์ที่เป็นรูป "นาซี" เขาไม่ให้เอามาใช้เล่นนะครับ
                    ขอโทษด้วย! ที่ต้องเตือน
                    จริงๆแล้ว เขาห้ามทำ ท่าทางเรียนแบบหรือล้อเลียน ที่พวกนาซีใช้กันด้วยนะครับ

Comment

Working...
                    X