Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lost Planet เซพเกมส์ตรงไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lost Planet เซพเกมส์ตรงไหน

คือผมอยากจะทราบวิธีการเซพเกมส์ Lost Planet
    ไม่รู้ว่าเซพได้เหมือน crysis กด ( f5 ) หรือป่าว
    หรือมีวิธีอื่นๆช่วยแนะนำหน่อยครับ
    ขอบคุณครับ

ดันหน่อยครับ

Comment

รู้สึกว่ามันจะAuto save หรือเปล่าไม่แน่ใจนะ

Comment

ออกเกมจะเซฟเองงับ

Comment

มันเซฟเป็นช่วงๆของด่านครับ แบบพอเล่นด่านนี้แล้วผ่านช่วงแรกไปมันก็จะเซฟให้ตอนLoadingครับ

Comment

Auto Save ครับ ในด่านจะมี check point ของมันเอง(ตรงที่ไปเกิดตอนตาย) ส่วนตอนออกก็จะ save ให้เอง

Comment

ขอบคุณครับ
              แต่ว่าตอนนี้ผมเล่นมาติดตรงที่มีตึกพังๆล้อมอยู่น่ะครับไม่รู้ว่าจะต้องไปทางไหน
              ด่านที่มีหุ่นยนต์อยู่ในห้องเก็บ ที่เรายิงตรงสีฟ้าๆแล้วประตูเปิด
              ผมติดอยู่ในด่านนี้นานแล้วน่ะครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ
              ขอบคุณครับ

Comment

ขอรูปประกอบด่านหน่อยครับ งงๆว่าด่านไหน

Comment

Working...
                X