Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600 gt 256 mb ขอใครโชว์ เป็น 512 mb บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600 gt 256 mb ขอใครโชว์ เป็น 512 mb บ้างครับ

asus 8600 gt 256 mb ขอใครโชว์ เป็น 512 mb บ้างครับ
    Last edited by มาช่วยเกา; 9 Jul 2009, 13:14:04.

ปกติ
    C600 เป็นเหมือนกัน ถ้าน้อยลงถึงจะแปลกเพิ่มนะดีแล้ว
    ปล.Vista ผมแชร์ 1G กว่าๆ โน้นแนะ 555+

Comment

เอิ๊กๆๆ

Comment

ใช้ GPU-Z ซิครับ

Comment

Originally posted by meen182 View Post
          ใช้ GPU-Z ซิครับ

ดูตรงไหนครับ

Comment

Comment

Originally posted by มาช่วยเกา View Post
              ดูตรงไหนครับ
              จะเป็นแบบนี้นะ PC ผมอยู่บนห้อง ตอนนี้เล่น NB อยู่ เอา GF8400M ไปดูแทนละกัน จะคล้ายๆ นี้ละ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                จะเป็นแบบนี้นะ PC ผมอยู่บนห้อง ตอนนี้เล่น NB อยู่ เอา GF8400M ไปดูแทนละกัน จะคล้ายๆ นี้ละ

แหะๆ ทำอะไรอยู่บนห้องอ่ะ

Comment

ตามท่าน TWK. ค่าที่ได้จาก GPU-Z จะเป็นค่าจิงๆของการ์ดจอที่ไม่ได้แชร์แรมในเครื่องครับ

Comment

โอ้วขอคุณมากๆครับทุกท่าน

Comment

ปกติครับ ที่เห็นแบบนั้น เพราะ ไดร์เวอร์แชรแรม์จากเครื่องมาอัตโนมัติครับ

Comment

Working...
                      X