Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSI K9A2-CFเนี่ยของเค้าดีมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSI K9A2-CFเนี่ยของเค้าดีมั้ยครับ

คืออุปกรณ์โดยรวมการocลูกเล่นต่างๆและชิปเซ็ตใช้รุ่นอะไรผมจะพาญาติผมไปซื้ออะครับแล้วราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ

ตัวนี้เห็นว่าของเค้าแรงอยู่เหมือนกันครับ ค่าตัวแค่ 3800 เอง

Comment

ราคาอยู่ราว 3750 ถึง 3900.-

ตัวนี้งานดี คุณภาพเกินราคาครับ.

Comment

ABIT AX78 ก็เป็นทางเลือกที่ดีครับ 3150 บาท ความสามารถไม่ต่างกับ K9A2 CF เลย

Comment

Originally posted by Tayajai View Post
          ABIT AX78 ก็เป็นทางเลือกที่ดีครับ 3150 บาท ความสามารถไม่ต่างกับ K9A2 CF เลย
          เห็นด้วย แหล่มมมม !!

Comment

ครับ Abit ก็ดีเเล้วเเต่ชอบครับผมเลือก MSI เพราะชอบสีเเดงครับ
            จะเอามาใส่ HD3870อีก เเดงอีก โว้ววเเจ่ม

Comment

มาเนียนอีกเช่นเคย

ลองดูรีวิวก่อนได้ครับ

http://www.vmodtech.com/modules.php?...wtopic&t=23491

http://www.vmodtech.com/modules.php?...owpage&pid=298

Comment

ข้างบนเเอบฉวยโอกาสรึเปล่า อิอิ

Comment

Originally posted by incubus View Post
                  ข้างบนเเอบฉวยโอกาสรึเปล่า อิอิ

Comment

Originally posted by MSI-U View Post
                    ไว้ได้งบเเล้วจะไปอุดหนุนนะท่าน

ถ้าซื้อกับท่านได้ลดป่าวอิอิ จะเอา K9A2 CF

Comment

Originally posted by incubus View Post
                      ไว้ได้งบเเล้วจะไปอุดหนุนนะท่าน

ถ้าซื้อกับท่านได้ลดป่าวอิอิ จะเอา K9A2 CF

ท่านราคานี้ผมไม่ได้ไรเลยนะครับ ไม่ได้บอกผ่านเลย

Comment

Originally posted by MSI-U View Post

ท่านราคานี้ผมไม่ได้ไรเลยนะครับ ไม่ได้บอกผ่านเลย
                        งงครับอ่านไม่เข้าใจ - -"

Comment

แล้วถ้าผมซื้อมาแล้วมาทำcrossfireละครับมันต้องเซ็ตค่าต่างๆหรือป่าวครับหรือแค่เอาการ์ดจอมา2ตัวแล้วต่อบริดจ์crossfireแล้วจะใช้ได้เลยหรือป่าวครับ วอนผู้ชำนาญตอบให้กระจ่างทีครับ

Comment

งงครับอ่านไม่เข้าใจ - -"
                            มุกแป็กเลย ไม่ฮา

Originally posted by nonthanan View Post
                            แล้วถ้าผมซื้อมาแล้วมาทำcrossfireละครับมันต้องเซ็ตค่าต่างๆหรือป่าวครับหรือแค่เอาการ์ดจอมา2ตัวแล้วต่อบริดจ์crossfireแล้วจะใช้ได้เลยหรือป่าวครับ วอนผู้ชำนาญตอบให้กระจ่างทีครับ
                            ตั้งค่าใน driver ด้วยครับ

แต่ไม่ยากครับในไดร์วเวอร์ มีบอกไว้แล้วครับ

Comment

แล้วถ้าต่อcrossfireได้แล้วสายdviของหน้าจออะครับมันต้องต่อที่การ์ดตัวใดตัวหนึ่งหรือต่อที่ช่องสัญญาณของการ์ดจอทั้ง2ตัวเลยครับ
                              และอีกอย่างคืออยากรู้ว่าบอร์ดของasus m3aอะไรนั่นอะครับ(เพราะลืมแล้วว่าบอร์ดรุ่นนี้มันรุ่นอะไรรู้แต่m3a)ราคาเท่าไหร่ครับที่ใช้ชิปเซ็ต790ที่รองรับพี่หนอมของเราอะครับ

Comment

Working...
                              X