Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีที่ไหนขาย Harddisk Notebook(2.5") ที่เป็น 7200รอบ มือ1 มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีที่ไหนขาย Harddisk Notebook(2.5") ที่เป็น 7200รอบ มือ1 มั่งครับ

อ่ะลืมบอกไป Interface เป็น IDE นะครับ

หามาหลายที่แล้วมะยักกะเห็นมี ท่านใดทราบรบกวนช่วยแจ้งเบาะแสด้วยนะครับ ^_^
    Last edited by UnNormalZ; 27 Feb 2008, 11:25:39.

มิดอิ่มสิ่ม(เงียบสนิท) รึเค้าเลิกผลิตไปแล้วเนี่ย

มะมีใครอยู่ร้านขายอุปกรณ์เลยเหลอ ^_^

Comment

รอดูอยู่เหมือนกัน

Comment

ผมว่าหายากครับ เพราะส่วนใหญ่หลังๆมานี่เป็น SATA กันหมดครับ แต่ถ้ามือ 2 เนี่ยน่าจะมีคนใช้นะครับ แต่ว่าก็หายากแล้วล่ะครับ

Comment

คงต้องไปหาตามร้านขายโน๊ตบุคเเบบประกอบเเล้วละ

Comment

สาเหตุที่มันหายากเพราะเค้าเลิกผลิตรึเปล่า หรือว่าราคามันแพงไป คนไม่ใช้กันเลยค่อยๆหายไปจากตลาด ^_^

Comment

Working...
            X