Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกม BIOSHOCK มันกว่า CAYSIS คุณว่าไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกม BIOSHOCK มันกว่า CAYSIS คุณว่าไหมครับ

อันนี้เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ ผมเล่นแล้วนะครับ 2 เกม

ส่วนพวกคุณคิดว่าเกมไหนมันกว่ากันครับ

อิอิ เนื้อเรื่อง BIOSHOCK น่าทำเป็นหนังจริงๆนะ ว่าป่ะครับบบบบ

BIOSHOCK กับ CRYSIS
    ส่วนตัวชอบ Crysis มากกว่า
    BIOSHOCK ดูภาพไม่ค่อยสมจริงเท่าใหร่ ( เกมส์นี้ไม่โกงก็ไม่จบ หุหุหุ ยิงก็ไม่ตาย + กระสุนก็ไม่หมด ^^ )

Comment

crysissssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss

Comment

ผมว่า DINOCHOCK อร่อยดีครับอ่ะๆ ล้อเล่น ส่วนตัว CRYSIS นะครับ เนียนๆ

Comment

เพื่อนผมบอกว่าเนื้อเรื่อง bioshock ดี แต่ผมยังไม่เคยเล่นเลย กำลังติด CoD4

Comment

Originally posted by zero02 View Post
            เพื่อนผมบอกว่าเนื้อเรื่อง bioshock ดี แต่ผมยังไม่เคยเล่นเลย กำลังติด CoD4
            ชอบเกมส์นี้เหมือนกัน อะ
            Crysis ไปลุยคนเดียวมันสู้ไม่ค่อยได้ Cod4 ช่วยกันสู้ยิงกระจายสนุกดี อะ
            *ไม่ online นะ เครื่องผม 56K เทพมากไป ^^"

Comment

เกียร์มันส์กว่าครับ.......อิอิ

Comment

ผมว่า crysis ง่ายนะ ภาพก็สวยมันเลยชวนให้น่เล่นจนจบ BIOSHOCKก็สนุกดีคับแต่ยังเล่นไม่จบเลย

Comment

ผมไม่โกง นะแต่จบแล้ว ผมสงสารพวก Little sister กะ Big Daddy T^T

Comment

bioshock เนื้อเรื่องมันลงรายละเอียดเยอะกว่า crysis เยอะครับ crysis เนื้อเรื่องนิดเดียวเอง เล่นง่ายกว่า bioshock

Comment

ความสมจริง crysis ทำได้ดีกว่า ความมัน ผมว่า time shift มีใครลองเล่นยังครับ โดย เฉพาะตอนหยุดเวลาเนียนครับ

Comment

Bioshockกดดันกว่าครับ เพราะผมกลัวผียิ่งเล่นยิ่งกดดัน
                        แต่อยากเล่นtime shiftจังเลยหาโหลดไม่ได้ของแท้ก็ไม่มีขายไม่อยากซื้อแผ่นผี

Comment

ความสมจริง crysis ทำได้ดีกว่า ความมัน ผมว่า time shift มีใครลองเล่นยังครับ โดย เฉพาะตอนหยุดเวลาเนียนครับ
                          ใช้หน้าไม้ที่ติดระเบิด แล้วยิงมันแบบสโลวสะใจมั่กๆ ฮาๆ(แบบว่ามันยังทำหน้างงอยู่เลย)

Comment

เคยปิดไฟแล้วเล่นคนเดียวน่ากลัวมากครับ ก็สนุกดีผมให้ Little sister มากกว่าครึ่งคะแนน ผมชอบเด็กโหดๆ

Comment

อยากทีมต้อง GRAW ครับ เล่นแล้วเครียดดี55+

Comment

Working...
                              X