Announcement

Collapse
No announcement yet.

GeForce 9800 GTX 3DMark'06

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GeForce 9800 GTX 3DMark'06

GeForce 9800 GTX 3DMark'06

จะถอยตัวนี่ละ
    Last edited by ittiphol; 15 Sep 2008, 08:56:19.

คะแนนพอๆกับ 8800GTS เลยไมน้อยจังแหะ

Comment

ตอนเทสเขาอาจจะเทสโหมดสูงสุดมั้งครับ ที่เห็นชัดๆ Res 1280*1024 อันอื่นอาจจะเปิดหมดเลยก็ได้มั้งครับ

Comment

ไม่ปลื้ม.......

Comment

ถ้าได้อย่างในภาพจริงๆละก็ มันคือ8800GTS512นั้นเอง คะแนนแบบนั้นใช้เลย hahahahahahahaha

อีกอย่างในรูปใช้ vista อย่าคิดว่าถ้าใช้ xp แล้วจะได้คะแนนเยอะกว่านั้นนะครับ เพราะผมใช้vistaอยู่คะแนน 3dmark06 เกือบเท่ากันเลยกับ xp (vistaได้น้อยกว่าxp100คะแนน)
          Last edited by maxsaag; 27 Feb 2008, 13:20:48.

Comment

Originally posted by ittiphol View Post
            ตอนเทสเขาอาจจะเทสโหมดสูงสุดมั้งครับ ที่เห็นชัดๆ Res 1280*1024 อันอื่นอาจจะเปิดหมดเลยก็ได้มั้งครับ
            1280*1024 มันก็ Default อยู่แล้วครับ ดุจากในภาพเทสปรกติเหมือนชาวบ้านทุกอย่าง ของผม Cpu ห่วยๆ ยังได้ 14kกว่าเลยๆ

Comment

อ้าวการ์ดปาหัวหมาหรือนี่ๆๆๆๆๆ

Comment

รอดู 9800GX2 *-*

Comment

ของจริงรึยังครับเนี่ย
                  ทำไมมันน่าผิดหวังแบบนี้
                  งี้ก็ยังเอา Crysis ไม่อยู่อ่าดิ - -

Comment

บัดซบ ผลพวงของ การออก 8800GT ออกมา - - สมน้ำหน้า ขายไม่ออกแน่

Comment

ได้ข่าวว่าตัว 9800GX2 ก็ราวๆ ไม่เกิน 20000
                      9800GTX มันรุ่นเล็กกว่า ก็คงราคาราวๆ 8800GTS 512 +/- นิดหน่อย
                      เรียกได้ว่า ยังไม่ฆ่ากันให้ตายไปซะทีเดียว เพราะราคาใกล้เคียง ความแรงก็ใกล้กัน

Comment

ทำไมมันยังเป็น GPU G92 อยู่ละครับท่าน จำได้ว่ามัน G100 แล้วนะ

Comment

อ่าวกำ คะแนนน้อยจัง

Comment

ผมอยากจะถามว่า GeForce 9800 GTX ท่านซื้อมาเท่าไรหรอครับ ซื้อมาตอนไหน

Comment

9800GTX ยังเป็น G92 ครับ เว็ปต่างประเทศเค้าว่า 9800GTX ก็เหมือน 8800GTS OC เท่านั้นเอง ถ้าไม่นับ minor improvement ในสถาปัตยกรรม แต่ก็อย่าด่วนตัดสินใจครับ driver อาจยังไม่พร้อมก็ได้

Comment

Working...
                              X