Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยมาฉลองการ์ดจอใหม่ของผมหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยมาฉลองการ์ดจอใหม่ของผมหน่อย

ได้การ์ดจอมาใหม่ พี่ชายขายต่อให้ ก่อนหน้านี้ใช้ออนบอร์ดอยู่ครับ ดีใจจริงๆคอมเล่นเกมส์ได้แล้ว

มาดูเสป็กคอมบ้านๆก่อนละกัน
    CPU : E2140
    Mainboard : Gigabyte GA-G31MX-S2
    VGA : XFX7900GT (ของเก่าใครบางคน แต่ของใหม่ของผม)
    PSU : Enemax 350w

รูปคอมผมก่อนหน้านี้โล่งมากๆ แถมสายไฟรกอีก
    Last edited by rbclub; 16 Feb 2009, 09:32:11.

และนี่คือคอมปัจจุบัน กับการ์ดจอตัวใหม่7900GT+Zalman Fatal1ty FC-ZV9
    แถมสายไฟรกกว่าเดิมอีก เดียวว่างๆต้องลองจัดสายไฟใหม่
    Last edited by rbclub; 16 Feb 2009, 09:32:11.

Comment

ดูกันชัดๆกับ7900GT พ่วงด้วยพัดลมCPUตัวใหม่Thermaltake iFlash

Comment

สีสันแสบตาดีครับ ผมก็ใช้C5เหมือนกัน อิอิิ

Comment

สุดท้ายมาดูอุณหภูมิเครื่องผมหน่อย
          และขอบคุณที่เข้ามาดูคอมธรรมดาๆของผมครับ

Comment

ดีใจด้วยนะครับ...ผมยัง 6600GT อยู่เลยครับ อิอิ

Comment

ของผมสิยิ่งเน่า WINFAST 8400 GS TDH เมื่อไรจะมีดีๆใส่กับเค้าว่ะ

Comment

แจ่มดีคับ

Comment

แหล่มดีงับ

Comment

การ์ดจอแรงนะ ของบอกหุๆ ยินดีด้วยครับ

Comment

ยินดีด้วยคับ

Comment

ผมกิ๊ก 8400GS เซงคับ คัยมีมือสอง อยากขายบอกผม หุหุ

Comment

จะบอกว่า7900GTตัวนี้ได้มาถูกด้วย เพราะสนิทกะพี่เขาเลยขายให้ถูกๆ
                          ทดลองเล่นNFS Cabonปรับสูงสุด ไม่มีปัญหากระตุกเลย แจ๋วจริงๆ
                          ตอนนี้โหลดNFS Pro street อยู่ เดียวว่าจะเอามาทดสอบซะหน่อย

ผมมีเรื่องอยากถามหน่อยว่า7900GTตัวนี้มันแรงขนาดไหน ก่อนหน้าที่จะซื้อต่อพี่มาก็ลองดูข้อมูลในเว็บนี้มาพอสมควร แต่ก็ไม่ค่อยเห็นมีใครพูดถึง7900GT มีแต่พูดถึง7900GSกับ7950GT
                          ใครพอให้ข้อมูลการ์ดตัวนี้ก็ขอบคุณมากครับ เพราะผมไม่ได้ติดตามเรื่องคอมมานานแล้ว
                          ปล.แต่ตอนนี้รู้แล้วว่าแรงจริงเล่นNFSไม่มีกระตุกเลย ถ้าเป็นคอมตัวเก่าผมกระตุกกระจาย
                          Last edited by rbclub; 27 Feb 2008, 23:45:21.

Comment

แรงคับตัวนี้

Comment

ชอบที่หุ่มสายสีส้มของท่านจังครับ สวยดี
                              ขอถามหน่อยครับ ว่าหลอด UV สอยมาเท่าไหร่หรอครับ

Comment

Working...
                              X