Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด ASUS P5G MX ลากได้ปะครับ(ผมใช้ E2140)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด ASUS P5G MX ลากได้ปะครับ(ผมใช้ E2140)

ช่วยทีนะครับเพราะมือใหม่จริงๆ P5G MX+E2140

มีอยู่ในมือลองเลยครับ อิอิ

Comment

มันได้จริงหลอคับไอ้ P5GMX เนี่ย

Comment

เคยผ่านมือผมไปครั้งนึง รู้สึกมันไม่มีให้ปรับ FSB และ Timing RAM เลยนะครับ
        พูดง่ายๆก็คือ Clock ไม่ได้ครับ ยกเว้นแต่ว่าจะมี โปรแกรม 3rd party ที่
        ใช้แล้วได้ผล ลองหาพวก AiBooster ของ ASUS มาลง ถ้าลงแล้วปรับได้ก็โชคดีไป
        ปรับไม่ได้ก็คือไม่ได้ ละครับ ทางเดียวคือเปลี่ยนบอร์ด

Comment

ขอบคุณที่เเนะนำครับ

Comment

ตัวนี้เหมือนมันไม่ให้ปรับอะไรเรยนะคับ เห้นเพื่อนชื้อมา ก็ปรับอะไรไม่ได้ หรือทามไม่เป็นไม่รุ้

Comment

Working...
            X