Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวกันไวรัส ตัวไหนดีที่สุดสำหรับโน๊ตบุคที่ เสียแฟลชไดร์ฟจากคนอื่นบ่อยๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัวกันไวรัส ตัวไหนดีที่สุดสำหรับโน๊ตบุคที่ เสียแฟลชไดร์ฟจากคนอื่นบ่อยๆ

ช่วยทีครับ ลงวินโดวใหม่บ่อยมาก

ผมใช้Nod32อ่ะครับ ก็ยังไม่เคยมีปัญหาอะไร แต่อย่าสำส่อนทางFlash Driveเป็นดีที่สุดครับ

Comment

ผมใช้nod32+ cpe17 AUTORUn killer(โปรแกรมของรุ่นพี่วิศวะคอมบางมดไว้ฆ่าไวรัสแฟลขไดร์)

Comment

ถ้าเป็น Vista ควรใช้โปรแกรมไรดีครับ

Comment

์์NOD32 V2.7ขึ้นไปครับ รองรับVistaด้วย

Comment

ตัวนี้เลยครับ ตั้งแต่ใช้มาสองปียังไม่เคยโดนไวรัสเลยครับ เสียบมาเถอะหลายครั้งเพื่อนผมชอบเอาแฟรซไดรมาล้างไวรัสที่คอมผม

ใช้อันนี้ตัวเดียวไม่ต้องลง เอนตี้ตัวอื่นๆเลยครอบครุมหมดทุกอย่าง อ่านดู

เห็นเลข7 หรือป่าวครับนั้นคือสิ่งแปลกปลอมที่โดนสอยไป

Last edited by jjackk; 28 Feb 2008, 05:01:26.

Comment

Antivir Premium ครับ ลบไฟล์ Antorun.inf+ไวรัสแฟลชไดร์ฟ ได้

Comment

ARVD 1.02 แจ่ม Anti แฟลชไดร์ โดยเฉพาะ

Comment

I use both KAV-Kaspersky antivirus and ARDV programs to detect viruses and others.

Comment

=> Kaspersky <=

Comment

Mcafee Enterprise 8.00 ครับ เคลียร์ได้หมดเหมือนกันครับ up dat ง่ายด้วยครับ

เอ ตอนนี้คงเป็น 8.5 แล้วมั้งคับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                        ARVD 1.02 แจ่ม Anti แฟลชไดร์ โดยเฉพาะ
                        ตามท่านนี้เลยครับ ส่วนตัวโปรเเกรมผมส่งลิงค์ไปทางPMให้ จขกท เเล้ว ... เอาไปลองดูละกัน

Comment

Originally posted by JusticeZ View Post
                          Antivir Premium ครับ ลบไฟล์ Antorun.inf+ไวรัสแฟลชไดร์ฟ ได้

เห็นด้วยครับ
                          เคยโดนจะ จะเลย Autorun.exe CPE17AntiAutorun เอาไม่อยู่
                          ร่มแดงช่วยไว้ครับ หาย

Comment

อยากได้ eTrust 2008 อ่าครับ

ใครมีที่โหลดช่วยบอกหน่อยครับ

ของโปรแกรม + key อ่าครับ อยากได้มากจะเอามาลงใน vista จะได้ไม่หน่วงเครื่อง

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

ใช้ แคสเปอร์ ชไมเคิล เซฟได้สุดยอดมาก เอ้ยคนละเรื่องเลย
                              ต้อง แคสเปอร์สกี้ (kaspersky อ่านออกเสียงแบบรัสเซีย) ครับ
                              ใช้มา3ปีแล้ว ตั้งแต่เวอร์ชั่น 5 ไม่เคยโดนไวรัสเลยครับ มากี่ตัวกี่ตัวจับได้หมด
                              เหนียวแน่นเหมือนแคสเปอร์เลย 555

Comment

Working...
                              X