Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยยยย...พี่ปาร์คลากไม่ไป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยยยย...พี่ปาร์คลากไม่ไป

Spark 8600GT u600 DDR-3 เดิมๆซื้อมากะลากไป650ก็พอแล้ว...
    แต่มันลากไม่ได้เลยครับซักโปรแกรม nTune, Riva ก็ไม่ได้ คือเหมือนกับว่าBiosของการ์ดมันไม่ยอมให้ทำอะไรเลยมากกว่า
    ทำไงดีครับพี่น้อง ช่วยชี้ทางสว่างหน่อยดิ
    ปล.แล้วรุ่นA650มันโอฯได้มั้ยครับ

สงสัยจะเป็นบางตัว ของผม A650 ลากได้

แต่อีกคนลากไม่ได้โดนล็อค

คงแล้วแต่ดวง

Comment

ผมก็ลากไม่ไปนะครับ แต่ใช้ riva ปรับให้เป็น 8600GTS ไม่รู้ว่าจะมีอะไรดีขึ้นรึป่าวนะครับ

Comment

A650 ของผมไปวิ่งที่ 780 สบายๆครับ

Comment

ลากได้แล้วครับ แต่ลองเล่น Titan Quest ก็ยังมีอาการกระตุกๆอยู่นะครับ (โมเป็น 8600GTS )

Comment

โมไงครับ สอนหน่อย ผมมือใหม่หัดลาก

Comment

ใช้ Riva Tuner นี่แหละครับ มันปรับให้เป้น 8600GTS ได้ แต่ไม่รู้สึกต่างจากเดิมนะครับ

ลองศึกษาจากกระทู้นี้ดุครับ
              http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=121295
              Last edited by bungygum; 29 Feb 2008, 02:49:02.

Comment

ลากไม่ไปเหมือนกันครับ - -

คุณ bungygum เป็น U600 ด้วยมั้ยครับ

Comment

Working...
                X