Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปกติ cpu usage จะอยู่ที่กี่% กันบ้างตอนเปิดวินโดวเฉยๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของผมไม่ถึง 50 ไม่ถึง 30 ไม่ถึง 10

Comment

ของผมไม่ถึง 50 ไม่ถึง 30 ไม่ถึง 10

Comment

เฉลี่ย อยู่ประมาณ 15% คับ
        ที่เปิดเอง ก้อมี MSN & iTune คับ

Comment

เท่านี้

Comment

ของผมขึ้น 100% แปปเดียวตอนเปิด
            นอกนั้นก็10-20% ขึ้นอยู่กับการใช้งาน
            แต่ Ram สิ boot เสร็จกินไป 1.1GB สักพักค่อยลดมาเหลือ 700 MB ถ้ามี DreamScene ซัดไป 900MB กลุ้มใจ ="=

Comment

Originally posted by backclub View Post
              นี่แหล่ะครับ ตามรูปเลย
              ปล. แต่มีข้อสังเกตุน่ะครับ มันจะเป็นเฉพาะเวลาเปิดเครื่องใหม่ (กดปุ่ม Power) พอ restart ก็จะกลับมาปกติ
              หรือไม่ก็เป็นตอนกดฟื้นคืนจาก Stand by (กดปุ่ม Power อีกนั่นแหล่ะ) มันจะเป็นเฉพาะตอนนี้ครับ
              ใครรู้ตอบทีนะครับ ปวดหัวมาก
              ผมก็ไม่รู้ ช่วยอะไรไม่ได้

Comment

ซิมเทมไอเดี้วโพเสดมันก็เยอะงั้นทุกเครื่องแหละครับ อยาไปสนใจมั้นเล้ย
                Last edited by mooh; 25 Mar 2008, 23:53:37.

Comment

ตามภาพคับ

Comment

Working...
                  X