Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD2600 Pro เล่นเกมส์ไรตอนนี้ได้บ้างอ่าคั๊บ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD2600 Pro เล่นเกมส์ไรตอนนี้ได้บ้างอ่าคั๊บ?

ตอนนี้ก็ไว้ดูหนังอ่า...อยากเล่นเกมส์ใหม่ๆเหมือนกันไม่รุว่าจะเล่นเกมไรได้บ้าง

ของมันมัน HD2600Pro sonic Palit 600/700 อ่าคับ 256 Mb นาคั๊บ

ตอนนี้เล่นแต่ RA2 อยู่เร้ยยเหอะๆๆ

ยิงไข่ครับ ถ้าเกมนี้ลื่น
    เกมใดๆในโลกผ่านหมดครับ อิอิ

Comment

ไม่ยิงไข่และก็เกม ไผ่ห้ะ ถ้าไม่ลื่น ให้ตบ เย้ย >,< ล่อเล่นคร้าบๆ

ของผมใช้ 2600XT ก็เล่นได้หลายเกมนะครับ Crysis[HIGH] BlackSite Area ลองหาเล่นดูครับ

ไปเล่นเกมไผ่ต่อแหละ เย้ย

Comment

cod 4 ก็ไหว แต่ปรับไม่สุด

Comment

เล่นได้หมดครับ แต่อาจจะปรับความละเอียดภาะสูงไม่ได้หลายๆ เกมส์ เพราะเกมส์ตอนนี้กินการ์ดจอมากมาย
          *การ์ดรุ่นนี้ออกเป็นระดับ กลางๆ ค่อนข้างต่ำ นะ

Comment

โม เป็น 2600 XT แบบผมโลด

Comment

cod ปรับกลางๆครับ virtua tennis ปรับสุดแต่เวลาเล่นคู่จะหน่วงครับ jericho ก็ปรับกลางๆเล่นได้ครับผม
              pes2008 ก็เล่นได้ครับ heroV ปรับสุดเล่นได้ครับ คุ้มค่ากับราคาค่าตัวครับ ^___^ (ที่ 1280*1024)

Comment

งื้มครับๆขอบคุณมมากๆเลยคั๊บ

Comment

สอนวิธีโม เป็น 2600XT หน่อยดิครับ คุณ DoJo-mAn

Comment

เล่นได้ทุกเกมส์

Comment

Cod4 1024/768 ความสวยงาม สูง ครับ

ง่าย 1024*768 ปรับปานกลาง - สูง ได้เกือบทุกเกมครับ
                      ส่วน Crysis No AA ปานกลาง - สูง ได้ครับ

ป.ล. การ์ดผมก็ 2600Pro DDR2 คับ

Comment

วันนี้ผมไปซื้อเกมสื Crysis มาละผมลองปรับกลางๆดูก่อนอ่าเล่นได้ลืมดีนะ เดวจะลองปรับสูงขึ้นอีกหน่อย แต่ว่าเกมมันส์มากกกซึดยอดดด

Comment

ผมเอาไครซิสมาเล่น ดูแล้วครับ ปรับสูง ก็ยังลืนเลยง่ะ เหนมีคนบอกว่าปรับสูงกระตุกง่ะ ของผมของ PALIT GDDR3 ง่านะ

Comment

Originally posted by Dojo-mAn View Post
                            โม เป็น 2600 XT แบบผมโลด
                            อิอิ 2600Pro @ XT

Comment

Originally posted by MrGoldfish View Post
                              ผมเอาไครซิสมาเล่น ดูแล้วครับ ปรับสูง ก็ยังลืนเลยง่ะ เหนมีคนบอกว่าปรับสูงกระตุกง่ะ ของผมของ PALIT GDDR3 ง่านะ
                              อ่า ใช้เจ้าเดี่ยวกัน โมเป็น XT เลย อิอิ

Comment

Working...
                              X