Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครซื้อ notebooks ร้านไหนบ้าง ดีไม่ดีวิจารณ์หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครซื้อ notebooks ร้านไหนบ้าง ดีไม่ดีวิจารณ์หน่อย

ต้องการด่วน จะได้ระวังเวลาไปซื้อ

สปีด และ คอมพิวเตอร์กุ๊ย อย่าไปยุ่ง
    ไป CSC เซียร์ดีกว่าแต่ระวัง JIBนะคิดvat 7%เลย CSC คิดแค่ 1000เดียว
    Last edited by watitta; 28 Feb 2008, 05:36:13.

Comment

ขอร้านที่ดี และไว้ใจได้ด้วยครับ ขอบคุณ

Comment

เครือ com7, ร้านเมาส์

มีแค่นี้แหล่ะครับ เคยซื้อแค่ 2 เครื่อง

Comment

ซื้อร้าน NBF ชั้น สี่คับ ,,

Comment

Fujitsu Shop ครับ เอาใจใส่ดี 2 เครื่องแล้ว ยกเว้นสาขา zeer

Vaio จาก HW House : พนักงาน หมกเม็ด งุบงิบของแถม บอกทีแรกไม่ vat พอรูดบัตร ต้อง vat นะพี่ไม่งั้นรูดไม่ได้ <-- ไม่ vat ก็คือไม่ vat ครับไม่ใช่แบบนี้
            Vaio จาก ร้านที่ cen ลาด ไม่งุบงิบของแถม ร้านนี้ก็ไม่ดีเท่าไหร่ แจกของแถมเยอะแล้วไม่ช่วยหิ้ว อิอิ

Comment

ร้านไหนอีกครับ

Comment

CSC ที่เซียร์บริการดีครับของแถมพพอสมควร, CSC ที่พันธ์ทิพย์ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ แต่ก็ไม่ได้เลวร้าย, JIB ที่พันธ์ทิพย์บริการดีครับ แต่รายการสินค้าบางอย่างค่อนข้างแพงเมื่อเทียบกับร้านอื่นๆ, Speed กะ global solution มีหลายคนบอกว่าห้ามเข้าเด็ดขาดครับ

Comment

com7 ชั้น 3 ครับ เงินสด vat 7% เค้าคิดแค่ 1000 ของแถมอีก ยั้วเยี้ย

Comment

csc เซียร์บริการดีคับ(แต่พันทิพไม่รู้)

Comment

csc เซียร์บริการดีคับ(แต่พันทิพไม่รู้)

Comment

Originally posted by watitta View Post
                        สปีด และ คอมพิวเตอร์กุ๊ย อย่าไปยุ่ง
                        ไป CSC เซียร์ดีกว่าแต่ระวัง JIBนะคิดvat 7%เลย CSC คิดแค่ 1000เดียว
                        ผมก็ไม่ได้ยุ่งอยู่แล้ว

Comment

Fujitsu SHOP PUNTIP เท่านั้น

คุยง่ายมาก สั้งของส่งที่บ้านก็ได้ ถามว่าทำไม่บริการจัง บอกว่าพึ่งเปิด ทำยอดอยู่ S6510 + HDD 250 ราคาปกติเลย ทำได้อย่างไรงง มี ASUS ขายด้วยราคาถูกดีแต่ไม่มีทุกรุ่น นะ แต่ website ไม่ได้เรื่อง ติดต่อ ตามนามบัตร webmaster@thepremiumit.com

Comment

แล้วในตะวันนาดีไหม แนะนำด้วย ใกล้บ้านเหมือนกัน หรือในห้าง lottus ดี

Comment

ในตะวันนามีใครเคยไปซื้อไหม

Comment

Working...
                              X