Announcement

Collapse
No announcement yet.

E6750 *ใช่แล้วเป็นยังไงบ้างครับ* อยากรู้ถึงความรู้สึกในการใช่งานครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E6750 *ใช่แล้วเป็นยังไงบ้างครับ* อยากรู้ถึงความรู้สึกในการใช่งานครับ

ผมก็ใช่ E6750 อยู่ครับผม มันก็ดีน่ะครับผม ถ้าไม่โอเรื่องความร้อน ก็โอเคครับผม ม่ะร้อน

ผมอยากทราบคนที่ใช่ E6750 ด้วยครับ ว่าเป็นยังไงบ้าง เสถียนมั้ย เร็วมั้ย ดีมั้ย

ขอความคิดเห็นหน่อยครับผม
    Last edited by boomexplorer; 28 Feb 2008, 14:09:01.

คุ้มราคาสุด และก้อ ใช้ได้เตมประสิทภาพมากครับ จากรีวิวนะ ผมใช้ amd

Comment

ขึ้นหัวข้อ 6750 ในเรื่อง 7650 งงครับงง

ตกลงอันไหนกันแน่ครับ

Comment

Working...
      X