Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดูกัน Hi-speed 2MB By CAT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาดูกัน Hi-speed 2MB By CAT

เกือบตกเก้าอี้ครับ โหลดหนัง ทีแรกก็ไม่ได้ใส่ใจ แต่เอ๊ะทำไมแป๊ปเดียวเสร็จ เล่นเกมก็pingดีขึ้น DotAปิงประมาณ30 พอมาดูถึงกับช็อคครับ หลุดโลกไปแล้วครับCATขอนแก่น วิ่งอยุ่ประมาณ420-450k

เยอะจัง
    2M ปกติวิ่ง 256Kb/s นะ
    ของผมทุย 1M ได้ 90-110Kb/s หายไปนิดหน่อย

Comment

ตัดมาเพราะไฟล์ใหญ่เกิน มันไม่ผ่าน
      Attached Files

Comment

บ้าไปแล้ว
        Attached Files

Comment

ใช้ ZyXEL รุ่นเดียวกับผมเลย
          แต่เน็ตท่านขึ้นเป็น 4M/1M นะ ไม่ใช่ 2M นะ ^^ (4M ได้ 400-500Kb/s ไม่แปลกอะครับ)

Last edited by TWK.; 28 Feb 2008, 06:42:46.

Comment

ผมเมกครึ่ง ได้เต็มที่ ร้อยหกสิบ กับ ห้าสิบ

เน็ทท่านเทพจริงๆ

Comment

เมื่อวานเพิ่งหยิบโบวชัวมาว่าจะเปลี่ยนไปใช้เหมือนกัน
              ว่าแต่ที่ใช้เป็นตัว Standard หรือ Premium ครับ

Comment

กำลังจะเปลี่ยนมาใช้เหมือนกันครับ

Comment

สงสัยทาง cat ปล่อยมาผิด ปล่อย package 4/1 premium เดือนละ 5,000 มา

ว่าแต่เน็ตที่บ้านคนเดียว ลากสาย cat มาแบบนี้ ลองติด wireless router แล้ว เปิดใช้ แบบ ระบุ mac address ขายคนข้างบ้านสิครับ เครื่องละ 50 บาท ต่อเดือน หรือ เครื่องละ 100 ก็ว่าไป อิอิ

Comment

ของผม1m

วิ่งลงมาจากโคได้117kb/s

ถ้าเวปธรรมดาได้100-110kb/s

Comment

เน็ตผมเป็นแบบธรรมดาครับ 999บาท/เดือน แต่เตือนไว้น่ะครับว่าCAT บ้านนอกมากๆ ออกต่างประเทศลืมไปได้เลย เปิด10ปีก็ไม่เสร็จ

Comment

Originally posted by a12a View Post
                        เกือบตกเก้าอี้ครับ โหลดหนัง ทีแรกก็ไม่ได้ใส่ใจ แต่เอ๊ะทำไมแป๊ปเดียวเสร็จ เล่นเกมก็pingดีขึ้น DotAปิงประมาณ30 พอมาดูถึงกับช็อคครับ หลุดโลกไปแล้วครับCATขอนแก่น วิ่งอยุ่ประมาณ420-450k
                        ไม่แปลก เพราะมันส่งสัญญานมาที่ 4m(ดูจากรูป Router) โหลดได้ 420-450KB ก็ปกติ

แต่แปลกตรงใช้ 2m แต่ทำไมจ่ายมา 4m/1m สงสัยเบลอ

เกียร์ดินแดง #34

Comment

cat มั่วนิ่ม แต่มั่วแบบนี้ก็ยอม ถ้าไม่มั่วราคมมาด้วยนะ

Comment

Originally posted by a12a View Post
                            เน็ตผมเป็นแบบธรรมดาครับ 999บาท/เดือน แต่เตือนไว้น่ะครับว่าCAT บ้านนอกมากๆ ออกต่างประเทศลืมไปได้เลย เปิด10ปีก็ไม่เสร็จ
                            โปร 999 รู้สึกว่า ใช้ร่วมกับ TT&T ใช่มั๊ยครับ

อยากได้ bandwidth ตปท ลองค้นหา vpn gateway สิครับ

TT&T maxnet 2.5 ที่หาดใหญ่ เวลาเที่ยงคืน
                            Account Rapidshare Premium
                            Internet Downloand Manager 5.12
                            BenQ joybook 5000E Celeron, Ram 1gb

Comment

หาvpn ทำไงอ่ะครับ ไม่เคยทำเลย

Comment

Working...
                              X