Announcement

Collapse
No announcement yet.

[NEWGAME] [PC] Lost Via Domus- มาชมภาพสวยๆจากเกมกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [NEWGAME] [PC] Lost Via Domus- มาชมภาพสวยๆจากเกมกันครับ

ปรับหมดแม็คเลย ส่วนขนาดจอเอาแค่นี้พอ เพราะยังใช้ 19CRT อยู่เลย ไม่มีตังส์ซื้อ LCD อิอิ

อุบัติเหตุ การก่อการร้าย หรือชะตากรรม ทำให้พวกเขาต้องมาอยู่ในสถานะการณ์เดียวกัน...

ถ้าเป็นคุณ คุณจะผ่านเหตุการณ์นี้ไปได้อย่างไร.......!!

นอนรอความช่วยเหลือ หรือ...ลุกขึ้นแก้ไขปัญหาด้วยตัวเอง.....

จากซีรี่ย์ชุดดัง กลายมาเป้นเกมให้คุณได้สัมผัสกันแล้วครับ กับเกมแนวผจญภัย การเอา
    ตัวรอดในสถานะการณ์คับขัน คุณจะรอดจากเหตุการณ์นี้ได้หรือไม่ ต้องลองมาเล่นดูครับ

โอววว ภาพแล่มมากกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

ไปหามาจากไหนหรอครับเนี่ย
      อยากเล่นม่างแล้วอ้า-0-

Comment

หนังเรื่องนี้สนุกนะคับ ไม่ทราบว่าใครได้ดูมั่ง แล้วเนื้อเรื่องในเกมส์สัมพันธ์กับในหนังหรือป่าวคับ สงสัยอีกหน่อยคงมีเกมส์prison break

Comment

มีสาวชาวเกาะอ่ะปล่าวครับ

Comment

เกมส์นี้ตก Eng ห้ามเล่นหรือป่าวจะได้ไม่โหลด ภาพสวยแต่มันถามเยอะไปก็น่าเบื่อครับ สำหรับผมนะ

Comment

จาก series ในช่อง axn นะครับ คือเริ่มแรกเนี่ย ก็มีคนหลายคน ขึ้นเครื่องบินลำเดียวกันมา ซึ่งแต่ละคนก็มีอดีตที่แตกต่างกันมากมาย ทั้งดีและไม่ดี แต่แล้วก็เกิดอุบัติเหตุ ทำให้เครื่องบินตก มีผู้โดยสารเสียชีวิตไปมากมาย ส่วนคนที่รอดมาได้ก็มาติดอยู่ที่เกาะเดียวกัน เริ่มแรกก็ต้องหาทางเอาชีวิตรอดบนเกาะให้ได้ ไม่ว่าจะเป็นเรื่องของอาหารการกิน หรือว่าจะที่อยู่อาศัย และยารักษาโรค แต่ยิ่งอยู่นานไป ความลี้ลับของเกาะ ก็มีให้เห็นมากขึ้น ไหนจะได้เจอกับคนอีกกลุ่มหนึ่ง ซึ่งเป็นคนดีรึเปล่า ไว้ใจได้มั้ยก็ไม่รู้ หรือว่าจะเป็นฐานลับ ซึ่งมีตัวเลขนับถอยหลัง แต่ reset ตัวเลขนั้นได้ แล้วถ้าเวลาถอยหลังจนหมดล่ะ จะเป็นยังไง ใครจะกล้าเสี่ยง ...

หนังเรื่องนี้ยังมีอีกหลายเรื่องให้ลุ้นครับ ผมว่าในเกมก็คงไม่ต่างกันมาก ที่ว่าเราต้องหาทางเอาชีวิตรอดบนเกาะนี้ล่ะครับ แต่ดูไม่ออกจริงๆ ว่าเกมจะจบยังไง

Comment

พอดีผมไม่เคยดูเรื่องนี้...แต่เล่นๆไปก้สนุกดีครับ มีเหตุการณ์ตื่นเต้นชวนสงสัยให้เราคิดตลอดการเล่น....เกมนี้
                ผู้เล่นต้องช่างสังเกตุ และอ่านภาษาประกิตได้พอสมควรนะ....เพราะมีการใช้การตอบคำถาม หาข่าวสารอยู่มาก

Comment

ตัวเอกหล่อดีจังเลย อิอิ

Comment

เนื้อเรื่องน่าสนใจ แต่ภาพยังไม่โดนครับ

Comment

Working...
                    X