Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ cooler notebook ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ cooler notebook ครับ

อยากทราบว่าราคาของ cooler notebook ตัวละประมาณเท่าไหร่ครับ และมีวิธีการเลือกซื้อยังไง หรือยี่ห้อไหนดีอ่ะครับ

ขอบคุณครับ

ถ้าเป็นไปได้ให้เอา notebook ท่านไปลองด้วยก็ดีคับ

จะได้รู้ว่าพอดีหรือเปล่า มีส่วนไหนที่อาจจะทำให้ notebook เป็นรอยได้มั่ง
    หรือพัดลมอยู่ถูกที่ถูกทางกับ เครื่องเราหรือเปล่า

ถ้าเป็นผมซื้อนะ จะดูเรื่องความสูงของcooler การดูดลมออกหรือเป่าเข้าว่าแรงพอดีไหม
    เสียงพัดลมดังน่ารำคาญหรือเปล่า ต้องใช้ไฟจากไหน usb,adaptor หรือได้ 2 อย่างก็สะดวก

แล้วสุดท้ายเงินในกระเป๋าครับ

Comment

Working...
    X