Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอารูปความเร็วทรู 2 เมกมาให้ช่วยดู

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอารูปความเร็วทรู 2 เมกมาให้ช่วยดู

คำถามคือที่ทำงานผมเค้าบอกว่าขอมาแค่ 2 เมก แล้วทำไมผมเทสแล้วมันได้เกินไปหน่อยนึงอะครับ หมายความว่าไงเหรอครับที่เกิน
    Attached Files

แรง จริงๆ
    ไป oc มันรึปาว 555+

Comment

แรกๆจะเกินอย่างงี้เเหละครับ พอใช้งานไปซักไม่กี่เดือนมันจะได้ไม่ถึงครับ>.<

Comment

มันเป็นแพคเกทขององค์กรรึเปล่า แบบว่าจ่ายอีกราคานึงอ่ะ ไม่รู้นะไม่เคยใช้

Comment

true ครับ ได้อยู่

ถ้า ToT ละก้อนะ...

ที่บ้านใช้ tot ที่หัวหิน หลุดบ่อยชิบหาย เนทช้าด้วย
          ที่พักที่ กทม ใช้ true สบายใจได้เลยครับ

Comment

เฮ่ย ของผม 4m วัดได้ประมาณ 600 k เองอ่ะ
            ลาดพร้าวนี่เอง

Comment

Download Speed: 1761 kbps (220.1 KB/sec transfer rate)
              Upload Speed: 426 kbps (53.3 KB/sec transfer rate)

Comment

Working...
              X