Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครทำอย่างผมบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครทำอย่างผมบ้าง

แบบว่า แอบๆเล่นน่ะ

กับเกมส์ออนไลน์ปรกติมากcabal ต้องSFย่อจอ
    Last edited by amstel; 28 Feb 2008, 10:22:10.

Comment

ทำงานเขียนแบบ/ออกแบบ M&E เหรอครับ อิอิ สายเดียวกัน แต่ผมรับรวม ทุกอย่าง แล้วค่อยหาคนเซ็น เพราะเว็นได้แค่งานโครงสร้าง อย่างเดียว อิอิ

Comment

แล้วจะเล่นรู้เรื่องมั้ยเนี่ย

Comment

Originally posted by sanitkku View Post
          ทำงานเขียนแบบ/ออกแบบ M&E เหรอครับ อิอิ สายเดียวกัน แต่ผมรับรวม ทุกอย่าง แล้วค่อยหาคนเซ็น เพราะเว็นได้แค่งานโครงสร้าง อย่างเดียว อิอิ
          ของผม ทำช็อบอย่างเดียว น่ะครับ
          เจอคนหัวอกเดียวกัน

Comment

อารายหว่า

Comment

Working...
            X