Announcement

Collapse
No announcement yet.

Router ADSL

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Router ADSL

มี คอม. 3 เครื่อง PC. 2 เครื่อง และ iMac อีก 1 เครื่อง ใช้เน็ท ทรู ตอนนี้อยากได้ Router มาใช้แทน Modem เดิมที่ ทรูให้มาพร้อมเน็ท สิ่งที่อยากให้เป็น คือ ทั้ง 3 เครื่องสามารถต่อเน็ทได้อิสระควรหา Router ประเภทไหนดีครับ และถ้าแนะนำยี่ห้อ ได้ด้วยยิ่งดีใหญ่ ไม่ได้คิดจะเปิดร้านเน็ทนะครับ ใช้งานธรรมดา แต่เครื่องอยู่กันคนละห้อง คนละชั้นเท่านั้นครับ แนะนำด้วยครับ
    Last edited by Tatui; 28 Feb 2008, 21:57:53. Reason: ยาวไปแก้ไขหน่อย ไม่มีคนตอบ?
Working...
X