Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามว่าเพื่อนๆทุกคนคืดว่าวินโด้ตัวไหนน่าใช้สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามว่าเพื่อนๆทุกคนคืดว่าวินโด้ตัวไหนน่าใช้สุด

อยากรู้ว่าเพื่อนๆคิดว่าวินโด้ตัวไหนน่าใช้สุดเวอชั่นไหน

XP Service Pack 2

Waiting for SP 3 krab

Comment

ไม่รู้นะ...แต่ยายใช้98อยู่หนะ เซียนเลย อิอิ

Comment

ตอนนี้ 2 เครื่องยังใช้แค่ XP PS2 2006 V.2 ตั้งแต่ 2 ปีที่แล้วอยู่เลย 555+ (Mod มานิดหน่อย)
        สำหรับเครื่องผมละ ตัวนี้ปัญหาน้อยสุด ^^
        แต่ละคนความเสถียรของเครื่อง + OS ไม่เหมือนกัน นะ

Comment

ผมว่า Windows 3.1 ครับ คราสสิคมากกๆครับ

Comment

เดิมๆ จาก Microsoft ครับ

Comment

Working...
            X