Announcement

Collapse
No announcement yet.

ภาพในเกม แสงกับจุดกำเนิดแสงในเกมไม่ตรงกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ภาพในเกม แสงกับจุดกำเนิดแสงในเกมไม่ตรงกัน

จากภาพเป็นเกม gear of war ครับ จะเห็นตรงจุดที่วงสีแดงไว้ แสงกับจุดกำเนิดแสงในเกมไม่ตรงกัน ที่ขอบจอด้านขวากับล่าง จะเป็นแถบสีรุ้งเลย เป็นกับ the witcher แล้วก็ fable ด้วย เพิ่งลง window ใหม่ ครับตัวที่ใช้อยู่เดิมไม่เป็น ใครพอจะทราบสาเหตุกับวิธีแก้ไขบ้างครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ
    Attached Files

ช่างสังเกตจัง.......

Comment

มันเป็นทั้งเกมเลยครับ อย่าง fable นี่ ออร่าของ NPC นี่แทบจะเป็น NPC อีกตัวเลย
      จริงๆก็ไม่ได้เดือดร้อนนักหรอกครับ ยังเล่นได้แต่ถ้าแก้ได้โดยไม่ต้องหา window มาลงใหม่ก็ดีกว่าครับ ^_^

Comment

Working...
      X