Announcement

Collapse
No announcement yet.

sis fan บนเมนบอร์ดที่มันมี3ขาเอาไว้ต่อสายพัดลมอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• sis fan บนเมนบอร์ดที่มันมี3ขาเอาไว้ต่อสายพัดลมอะไรครับ

คือว่าเพิ่งประกอบใช้ครั้งแรก..พัดลมcpuกับเคสก็เสีบยหมดแล้ว มันยังเหลือ sys fan เอาไว้เสียบอะไรอีกเหรอ

Last edited by vaik28; 28 Feb 2008, 17:43:24.

พัดลมเพิ่มเติมครับ

Comment

ขอบคุณที่ช่วยตอบครับ..งั้นคงต้องเสียตั้งอีกแล้ว

ช่วยแนะอีกหน่อยซิครับ...ว่าเราควรจะระบายความร้อนอะไรอีก และตำ่แหน่งที่เราจะวางพัดลมเอาไว้ที่ไหนได้มั่ง

Comment

แล้วแต่เคส และการออกแบบทางลมของแต่ละเครื่องด้วยครับ

เพราะอุปกรณ์ภายในเครื่องมันไม่เหมือนกัน ท่านลองถ่ายภาพเคสท่านมาดูสิครับ

จะได้ลองช่วยกันออกความเห็นเรื่องการจัดทางลมครับ

Comment

หมดปัญญาเอารูปลงลงคอมครับ ลืมสายusbเอาไว้ที่บ้านแม่

เอารูปนี้ครับไปแทนนะ รุ่นนี้เลย

Comment

Working...
          X