overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 33

Thread: Frontlines: Fuel of War 12ภาพ **56 k warning**

OverclockZone Member kongzz's Avatar
    อ่อนนุช สยาม BTS MRT

Talking Frontlines: Fuel of War 12ภาพ **56 k warning**

พึ่งโหลดเสร็จตอนบ่ายนี้เองครับ ตอนเย็นๆเลยลงแล้วเก็บภาพสวยๆมาฝากกันครับ All High ครับ

มาถึงฮ.ก็ไปซะแล้ว

ขอสอยซักตัวละกัน

แสง เงา ท้องฟ้า

ถูกยิง ตาพร่าเลย

เข้าเมืองกัน

หันกลับไปดูพระอาทิตย์หน่อย

บรื้นๆๆๆ

บรึ้มมมม

เร็วๆ เดี๋ยวไม่ทันรถไฟ

บรื้มมมม ภาค2

ซูมปิดท้าย

ขอบคุณทุกท่านที่รับชมนะครับ ถ้าภาพใหญ่เกินไปก็ขอโทษด้วยครับ ไม่อยากย่อมากครับอยากให้ดูกันชัดๆ

ตอนนี้ผมพึ่งเล่นไป 2 mission เองครับ ภาพสวยมากครับ แต่ผมว่า COD มันส์กว่านะ

สุดท้ายนี้ ใครชอบเกมส์ FPS ไปหามาเล่นบัดเดี๋ยวนี้

OverclockZone Member penguinbenz's Avatar

กำลัง Download ครับ

ว่าแต่มันห่วยเหมือน Area51 หรือเปล่า

OverclockZone Member [MoLa] - ๏ Jazz ๏ -'s Avatar
    - ๏ MoLD & DeSiGn ๏ - KmiT'NB

เห็นอยุ๋ประมาณ 9 GB ใช่ปะงับ

OverclockZone Member supertoonman's Avatar

มันน่าจะมีโหมดเล่นแบบแบทเทิลฟิลด์2อะเล่นกะบอทอะ...เล่นแต่ซิงเกิลเพลเยอตอนนี้จบละงิงิ

OverclockZone Member supertoonman's Avatar

ว่าแต่ท่านkongzzไม่ปรับvery high ละขอรับ-*-สวยโครดๆ

OverclockZone Member kongzz's Avatar

Quote Originally Posted by [MoLa] - ๏ Jazz ๏ - View Post
    เห็นอยุ๋ประมาณ 9 GB ใช่ปะงับ
    ขนาดตัวลง 9Gb กว่าๆครับ พื้นที่ใช้ลง 11Gb ครับ - -*

สงสัยว่าจะปรับ very high นะครับ พิมพ์ผิดไปหน่อย ผมปรับสุดหมดเลยครับ

OverclockZone Member kingza99's Avatar
    งามวงศ์วาน - พระราม 7

เนื้อเรื่องมันยาวอ่ะปล่าวครับ ขนาดเกมมันใหญ่เหลือเกิน อยากจะลัดคิวโหลดเหมือนกันแต่กลัวเนื้อเรื่องมันสั้น

OverclockZone Member ez2q2031's Avatar

อูู้ว์ ตอนนี้มันอยู่ในโคเรียบร้อยแล้ว

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

อ๊าคคคคคคคคคคคคคค...อยากเล่นเว๊ยยยยยยยย.........เหลืออีก 3 ชม.เศษๆ..........

OverclockZone Member

เดี๋ยวผมซื้อแผ่นแท้ดีกว่า ไม่เปลืองเครื่อง อิอิ

ว่าแต่ใช้ปืน assult ใช้ไหมครับ แล้วได้เฟรมขนาดนั้น ทำไมไม่ปรับ AA ละครับ

Quote Originally Posted by jajaboss View Post
    เดี๋ยวผมซื้อแผ่นแท้ดีกว่า ไม่เปลืองเครื่อง อิอิ

ว่าแต่ใช้ปืน assult ใช้ไหมครับ แล้วได้เฟรมขนาดนั้น ทำไมไม่ปรับ AA ละครับ
    ใน option มันไม่มีให้ปรับ AA นะครับ ผมลองปรับจาก NVIDIA control panel ก็ไม่ได้

ใครรู้วิธีปรับช่วยบอกทีครับ

ปล.เกมไม่ยาวนะครับ ผมเล่นแปปๆ เกินครึ่งแล้วครับ อยู่ด่านที่ 6/10 ครับ
    ปล2. ผมใช้ปืนอื่นก็เฟรมประมาณนี้นะครับ จะตกตอนที่อะไรระเบิดครับ 1440*900 19"wide ครับ

OverclockZone Member Zemos's Avatar

ตอนเล่นโหลดซิงเกิ้ลมันเป็นแบบไหนครับ เราลุยคนเดียวหรือกับเพื่อนแบบCOD

OverclockZone Member tlandlek's Avatar

^
    ^
    ลุยกะเพื่อนครับ

OverclockZone Member TRIPPLE-X's Avatar
    บางพลีใหญ่-สมุทรปราการ

รอดูโหมดออนไลน์แบบเต็มๆเท่าั้นั้นว่าจะมันส์เท่า BF2-COD4 รึเปล่า

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

...มีโหมดเล่นคนเดียว รูปการเล่นคล้ายๆ COD แต่มันล้ำยุคกว่า......เสียแค่อารมณ์
    ร่วมในสงครามมันไม่ดุเดือดหรือเข้มข้นเท่า CODครับ ภาพสวยพอใช้ได้ แต่มันไม่ค่อย
    ลื่นไหลเลย...เทียบกับ GOW ตัวนั้นลื่นกว่าเยอะ......

OverclockZone Member PinBall's Avatar

แล้ว โหมดเล่นคนเดียว นี่พอเราตายต้องเริ่มใหม่หมดหรือว่าพอเราตายแล้วเกมมันจะเปลี่ยนให้เราไปบังคบตัวอื่นครับ

OverclockZone Member us---army's Avatar
    บางกะปิ เสรีไทย

ถ้าเป็นเหมือน Crysis ผมไม่ชอบไม่น่าเล่นง่ะ เล่นยังงัยก็ไม่มันส์
    อยากให้เป็นแบบ COD 4 เหอๆๆๆ ชอบมั่กมากกกก

OverclockZone Member rhythm158's Avatar
    OVERCLOCK SOCITY

spec จขกท เหมือนผมเกือบหมดเลยอ่า 55

ยกเว้นการ์ดจอ 55+

OverclockZone Member Freekickgundam's Avatar

โหลดอยู่
    สงสัยต้องถอยHDDใหม่แล้วเต็มบ่อยจังจะซื้อแผ่นไรท์ก็เปลือง

OverclockZone Member retrobank's Avatar

ท่นเจ้าของกระทู้ใช้การ์ดจอตัวไหนหรอครับ 8600gtจะไหวไหมเนี่ย ram2.00g

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks