Announcement

Collapse
No announcement yet.

**โหลดเกมAge_Of_Empires_III_The_Asian_CLONECD-PROCYON แล้วขึ้นตามรูปครับ ลงยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• **โหลดเกมAge_Of_Empires_III_The_Asian_CLONECD-PROCYON แล้วขึ้นตามรูปครับ ลงยังไงครับ

โหลดเกม

Age_Of_Empires_III_The_Asian_Dynasties_CLONECD-PROCYON

แล้วขึ้นไฟล์ ตามรูปครับ จะติดตั้งเกม ยังไงครับ

ต้องแปลง ไฟล์ก่อนไหมครับ
    แปลงยังไงครับ ใช้โปรแกรมอะไรแปลงครับ

ขออภัยด้วยนะครับ ลงกระทู้นี้ 2 ที่ นะครับ (ไม่รู้ว่าจะเลือกหมวดไหน)
    ยังไงขออภัยไว้ ณ ที่นี่้ด้วยนะครับ
    Attached Files

แตกไฟว์ winrar แรกดูครับมันอาจจะมีตัวเกมอยู่ในนั้นครับลองดูครับถ้าแตกแล้วลงได้ไม่ได้ยังไงเอารูปไฟว์ที่แตกมาดูอีทีครับ เอาชัดๆๆเลยนะครับ

Comment

Originally posted by amop View Post
      แตกไฟว์ winrar แรกดูครับมันอาจจะมีตัวเกมอยู่ในนั้นครับลองดูครับถ้าแตกแล้วลงได้ไม่ได้ยังไงเอารูปไฟว์ที่แตกมาดูอีทีครับ เอาชัดๆๆเลยนะครับ
      ครับผม จะลองดูครับ ..

ได้่รูปนี้นะครับ 2 ไฟล์ ครับ ...
      Attached Files
      Last edited by FA; 28 Feb 2008, 21:21:20.

Comment

เอาไฟย์ที่มีข้อมูลเยอะๆๆ ใช้ nero เบินย์เลยครับจะได้เป็นแผ่นเกมซีดีหนึ่งแผ่นเลยครับ ได้ไม่ได้บอกด้วยนะครับ

Comment

ไม่ยาก นิครับ ไฟล์ 2 ตัวนี้ แตกมา จาก วินอา หลัง จาก นั้นให้ ท่านใช้ โปรแกรม พวก Daemon tool หรือ อะไร ก็ได้ อะครับ ที่ เป้น โปรแกรม สร้าง ไดร์ มาอีก ไดร์ อะครับ แล้ว ก็ มั้น Mount อิมเมจ ลง ไป ด้วย โปรแกรม ที่ผม บอก รู้ สึก ว่า ต้อง เปิด ตัว ที่มี นามสกุล .Mds หรืออีก ตัวนี่ละครับ ไม่แน่ ใจ แต่ ใช้ daemon tool เปิด มัน ก็เห้น เอง อะครับ พอเปิด แล้ว เดียว มัน ก็ ขึ้นหน้า ต่าง อินสตอล มาเอง ครับ หลังจาก นั้น ก็ ลง ปกติครับ

Comment

Originally posted by amop View Post
            เอาไฟย์ที่มีข้อมูลเยอะๆๆ ใช้ nero เบินย์เลยครับจะได้เป็นแผ่นเกมซีดีหนึ่งแผ่นเลยครับ ได้ไม่ได้บอกด้วยนะครับ
            ทำไม่ได้ครับ ...

Originally posted by Akezaa View Post
            ไม่ยาก นิครับ ไฟล์ 2 ตัวนี้ แตกมา จาก วินอา หลัง จาก นั้นให้ ท่านใช้ โปรแกรม พวก Daemon tool หรือ อะไร ก็ได้ อะครับ ที่ เป้น โปรแกรม สร้าง ไดร์ มาอีก ไดร์ อะครับ แล้ว ก็ มั้น Mount อิมเมจ ลง ไป ด้วย โปรแกรม ที่ผม บอก รู้ สึก ว่า ต้อง เปิด ตัว ที่มี นามสกุล .Mds หรืออีก ตัวนี่ละครับ ไม่แน่ ใจ แต่ ใช้ daemon tool เปิด มัน ก็เห้น เอง อะครับ พอเปิด แล้ว เดียว มัน ก็ ขึ้นหน้า ต่าง อินสตอล มาเอง ครับ หลังจาก นั้น ก็ ลง ปกติครับ
            จะลองทำดูแต่ต้องหา โปรแกรม Daemon tool ก่อนนะครับ ...

Comment

ได้ ชัว ครับ ฟันธง

Comment

ตามนั้นครับ ใช้ daemon tools เลยครับ

Comment

Working...
                X