Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครพอมีวิธีแก้ปัญหาการจำกัดการรับส่งข้อมูลของ net true บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครพอมีวิธีแก้ปัญหาการจำกัดการรับส่งข้อมูลของ net true บ้างครับ

ใครพอมีวิธีแก้ปัญหาการจำกัดการรับส่งข้อมูลของ net true บ้างครับ
    พอดีตอนเซ็นสัญญาไม่ได้อ่านกลับมาอ่านที่บ้านถึงกับเซ็ง+อึ้งเลย Scan บางส่วนมาให้ดูครับ

ไม่รู้จะรับมือยังไงดีครับกะสมัครมาโหลดบิทด้วยของผมโดนจำกัดไม่เกิน 280 Mต่อ ชม.ครับ

แล้วคุณ ใช้packet กี่ Mbpsหละครับ

ถ้า 1Mbps ได้280MB ก้อไม่แปลก

งงคำถามอะ

Comment

ก็คือเขาใช้ 1 เอ็ม แต่ภายใน1ชม. อยากโหลดได้เกิน 280 เอ็ม จ๊ะ
      เขาทำมากันคนโหลดบิทเยอะมั้ง
      รอท่านเทพ ต่อไปครับ

Comment

ต่อ ชม. นะ ^^
        ของผมเน็ต 1Mb ดาวน์โหลดได้ 100KB ต่อวินาที นะ ก็ 280MB ต่อ ชม. นั้นละถูกแล้ว

Comment

ไม่เกินแน่นอนไม่ต้องห่วง ผมต่อ 2 เครื่องยังไม่เกินเลยบิตตลอด

Comment

อ้าว!!!!!!! มันจะปรับด้วยเหรอครับเนี่ย ผมไม่เคยเปิดอ่านเลยนะเนี่ย *0*

Comment

ไม่น่าจะมีนะคับ ผมก้เคยโหลดเกินเหมือนกัน ประมาณ170เมก/ชม.อ่ะคับ(ผมใช้512อ่ะ)แต่เค้าก้ไม่ได้บล็อกเรยนะ
              เคยเปิดโหลด2วันอ่ะ เค้าก้ตัดเรย ต่อไม่ได้ด้วยT^T ต้องรอประมาณวันนึงกว่าจะต่ออีกได้

Comment

เป็นไปได้ เพราะเจอปัญหาเน็ต 1 mb d/l บิตได้ 30kbps เอง เซ้ง ไม่รู้จะทำไงดี
                ไม่ใช่เป็นที่คนปล่อยเพราะคนปล่อย 30 กว่าคน

Comment

เพิ่งรู้นะเนี่ยว่า net ของ true มีจำกัด transfer ด้วย

Comment

Working...
                  X