Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูสเป็กให้ผมหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูสเป็กให้ผมหน่อยคับ

CPU - E2180
    MAINBOARD - Gigabyte P35-DS3L
    RAM - Kingston 1 GB*2
    Optical Drive - ASUS DRW2014L1T 20X
    HDD -WD CAVIAR RE 160GB S-ATA II 8MB
    SOUND - ONBOARD
    VGA - XFX GF8600GT XXX
    CASE - G-VIEW-5082
    Mouse&Keyboard -LOGITECH

อยากถามเรื่องการ์ดจอคับ ว่าเราจะหาหัว6ยinจากไหนมาต่อเข้าตัวการ์ดจอตัวนี้เพราะว่า การ์ดจอตัวนี้ต้องการไฟเพิ่ม โดยต้องมีหัวจ่ายไฟ6pin และจำเป็นต้องซื้อซัพพลายเพิ่มมั้ยคับ สเป๊กนี้เป็นไงบ้างช่วยวิจารย์ทีคับ ขอบคุณผู้รู้ทุกท่าน ขอบใจที่ดู ขอบคุณที่ตอบคับ

ดีครับผม ซัพพลายถ้ามีงบก็เปลี่ยนสบายใจครับ

หัวจ่ายไฟ6pin น่าจะมีแถมมานะตอนซื้อก็ดูหน่อยครับ

Comment

Working...
    X