ผมควรใชเมนบอร์ดASUSรุ่นอะไรดรับช่วยจัดให้ที คือผมต้องการให้อัพเกรดได้นาน ที่รองรับddr2และ3 ครับ ราคาเท่าไร
แล้วใช้CPU Core2 E อะไรดีถึงจะดี ราคาเท่าไรครับ
HD 160กับ250 ของซีเกด ราคาแตกต่างกันเท่าไร
VGA ด้วยครับ ตัวไหนถึงจะเเรง ผมเห็นว่าGF ซีรี่9 ออกมาแล้วเหรอครับทำไมถึงถูกจังราคาใกล้เคียงกับ GF8800 GT เลย นอกเหนือที่บอก ช่วยจัดให้ทีครับ ไม่รวมจอ งบไม่เกิน13000 ช่วยจัดและอธิบายให้ทีครับ ผมไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไรครับ
ขอบคุณมากๆครับ ที่ช่วยมาจัดและอธิบาย