Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครรู้วิธีเช็คค่า MAC จริงของเครื่องที่ใช้โปรแกรม Change Mac บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครรู้วิธีเช็คค่า MAC จริงของเครื่องที่ใช้โปรแกรม Change Mac บ้างครับ

มีใครรู้วิธีเช็คค่า MAC จริงของเครื่องที่ใช้โปรแกรม Change Mac บ้างครับ แบบว่าเน็ตที่หอ มีคนแอบ เปลี่ยน ip กับ MAC ของห้องที่ได้เปิดเครื่องอยู่ แล้วเอาไปโหลด จับตัวก็ไม่ได้ พอจะมีวิธีบ้างมั้ยอ่ะครับ

ดันๆ ครับ ไวเลทผมก็ถูกแฮก

Comment

ถ้าเครื่องอยู่กับเรา
      ก็จะมีปุ่ม Reset ค่าด้านหลังเครื่อง กดเข้าไปแล้วเราก็เซ็ตค่าใหม่หมดนะ
      log Passward ด้วยละ

Comment

เปิดให้ใช้ฟรีๆ สัก2วันครับ แล้วดูว่ามีเครื่องแปลกปลอมที่ใช้เครื่อข่ายเราทั้งหมดกี่เครื่อง
        เดี่ยวมันคงเปิดเผยตัวออกมาแน่ๆ

Comment

ดันไปครับ เอาใจช่วย

Comment

Working...
          X