Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ e21xx มาใช้งานครับ ช่วยตัดสินหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แล้วถ้าจะไปซื้อแล้วจะเอาที่มันเป็น m0 ต้องบอกคนขายว่าไงหรอครับ จะไปซื้อที่ jib

Comment

E2160 M0 คุ้มสุดครับ

Comment

ต้องดูบอร์ดท่านหน่ะครับ
        ถ้าบอร์ด+แรมคลึงไปที่ FSB สูงๆได้ดีก็เน้นประหยัดเอา E2160 ก็พอ
        ถ้าบอร์ด+แรมคลึง FSB เยอะๆไม่เก่ง ต้องพึ่งตัวคูนก็เอา E2200

Comment

ได้มาแล้วครับ 2180 27ก่าๆ ตอนนี้คล๊อคแล้ว ได้ 2.90 เหอๆ ไฟไม่พอครับ psu ของ detech450 watt ไม่ได้ปรับอะไร นอกจาก FSB เป้น 290 แค่นี้ละครับ *10 ได้ด้วย อิอิ ตัวเก่าไม่มีให้ *10 ดีใจๆ เท่านี้ก็พอใจแล้ว

Comment

E2160 อีกเสียงครับ เลขสวยเหอๆ

Comment

2160 mo ครับ อย่กได้เท่าไร oc เอาได้

Comment

E2160

Comment

ขอถามเพิ่มเติมครับ ถ้าผมใช้ M/B ASROCK WOLFDALE มาทำ B-SEL ด้วยนี่ใช้ตัวไหน แล้วคุ้มครับ

Comment

2140

Comment

Working...
                    X