Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ RAM 1 G ใช้ยี่ห้อไหนดีจะเอามาเล่นเกมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ RAM 1 G ใช้ยี่ห้อไหนดีจะเอามาเล่นเกมคับ

ช่วยแนะนำ RAM 1 G ใช้ยี่ห้อไหนดี จะเอามาเล่นเกมคับ

ถ้าไม่ได้ OC

ยี่ห้อไหนก็เหมือนๆกันล่ะครับ

Comment

หรือถ้า เอามา OC ลอง คอร์แช์ XMS ครับ

Comment

เน้น ปริมาณไว้ก่อนคับ ยิ่งเยอะยิ่งดี

Comment

เลือกถูกๆไว้ก่อนครับ

Comment

Originally posted by guru View Post
            เลือกถูกๆไว้ก่อนครับ

อ่านะ.. เน้นถูกเหรอท่าน.. อิอิ

Comment

ROXRAM ครับ ถูกดี
              1 G บัส 533 3,400 ฿ เอง

Comment

ถ้าจะOCก็พวกcorsair XMS ไม่ก็G-Skillพวกนี้

Comment

Working...
                X