Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนขอนแก่นและโคราชครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนขอนแก่นและโคราชครับ

ผมจะหาซื้อบอร์ด MSI ราคา สัก 3-4 พันได้ที่ไหนบ้างครับ ผมหาไม่ได้เลย ผมไม่อยากสั่งทางเน็ตครับ
    ผมอยากเห็นมันใกล้ๆ ชัดๆ จะได้ตัดสินใจได้ถูก ผมเจอ ที่ jib มีแต่ 1-2 พัน ขอนแก่นผมยังไม่ได้ไปดูครับ
    แต่โคราชนี้ ของน้อยมากๆๆ ที่ตึกคอมขอนแก่น น่าจะมีเยอะกว่าไอทีพลาซ่าที่โคราช เยอะมากๆ แน่

ป.ล.จะกลับบ้านไปซื้อมาใช้ครับ

บอร์ดไม่อยากได้ครับตอนนี้ตะเวนหา e8400 ที่ ตึกช้าง มีไหมครับ ผมยังไม่ได้ไปดู ใครรู้บอกด้วยละกันครับ TK

Comment

ขอหายากจริงๆ ครับ ของแพงๆ ไม่อยากสั่งทางเน็ต อยากจ่ายสดๆ รับของมาเลย

Comment

สนใจราคาเหมือนๆกัน อยู่ทั้งขอนแก่นและโคราชเหมือนกันอีก

Comment

ตึกคอมพ์ขอนแก่นไม่มีงับ บอร์ด MSIปมไปเดินมาทั้งวันละ

Comment

ท่านต้องการรุ่นไหนครับ ลองบอกมาก็ได้ครับ เพราะผมชอบไปเดินเล่น ตึกคอม ขอนแก่น

จะลองหาดูให้ ยังไงเดี๋ยวมาบอก ^^

Comment

หัวอกเเดียวกันคับ

บ้านอยู่โคราช

Comment

เหอๆ นี้ผมลงทุนกลับบ้านมาดูเลยนะเนี่ย ดันไม่มีซะงั้น ฮ่าๆ ของเทพ มีแต่ให้เทพๆ ซื้อกัน ไม่ตกถึงปากถึงท้อง
                คนยากคนจนอย่างผมเลย กลับบ้านก็ 3 ชั่วโมง เข้า กรุงเทพก็ 3 ชั่วโมง เท่ากันเลยแฮะ

Comment

ท่านสนิทหรือรู้จักร้านไหนกันมั่งครับ เดียวผมจะบอกให้ทาง Sale ของ 4S ไปคุยครับ

หรือถ้ารีบใช้ก็สั่งซื้อผ่านร้าน TK ได้ครับ

www.tkcom99.com

Comment

Originally posted by MSI-U View Post
                    ท่านสนิทหรือรู้จักร้านไหนกันมั่งครับ เดียวผมจะบอกให้ทาง Sale ของ 4S ไปคุยครับ

หรือถ้ารีบใช้ก็สั่งซื้อผ่านร้าน TK ได้ครับ

www.tkcom99.com
                    WBC หรือ JIB ก็ได้ แต่ไม่เอา M&D

Comment

ครับ ถ้ามาสองจังหวัดนี้ได้ คงจะมีคนรู้จักแบรนนี้มากขึ้นเยอะ อะไรๆ ก้มีแต่ asus คนขายก้โฆษณาให้แต่รุ่นนี้
                      ผมใช้จนไม่พังไปสองบอร์ดละครับ พึ่งย้ายค่ายไป giga ด้วย แต่สนใจ msi มากมายครับ

Comment

MSI หายากนะ ต้องสั่ง Sale ลูกเดียว

น่าจะมาวางขายมั่ง เหมือนตอน COM7 ทำ

Comment

เจไอบีขอนแก่นเลยก็ได้ครับ ลูกค้าก็เยอะดี ปูทางสักนิด น่าจะเวิกครับ สั่งแต่ทางเน็ต ไม่ได้จับของจริง มันหวิวๆ

Comment

ประตูสู่อีสาน

โคราชด้วย สิคับ..........

Comment

รับทราบครับเดียวจะเอาไปบอก 4S ให้ส่งไปขายครับ

Comment

Working...
                              X