Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำเกมแนว First Person Shooters (FPS) ที่สมจริง...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำเกมแนว First Person Shooters (FPS) ที่สมจริง...

ช่วยแนะนำเกมแนว First Person Shooters (FPS) ที่สมจริง มีราย
    ละเอียดของปืนแม่นยำ มีเกมไหนบ้างครับ...ขอแบบ Offline นะ
    พอดีดูหนังเรื่อง Shooter แล้วอยากเล่นขึ้นมาทันที ช่วยแนะนำทีนะครับ

COD4คับ ภาพใช้ได้เลย Crysisภาพสวยกราฟฟิคดี

Comment

การ์ดจอผม 7500LE เองอะครับ พอไหวไหม มีเกมอื่นอีกไหมครับ

Comment

จะเอาสมจริงสเปกต้องถึงด้วยนะครับ ไม่งั้นมันไม่สมจริง

Comment

America's Army !!

มีสอบก่อนเป็นทหารด้วยนะครับ

สมจริงเกินไป - -

Comment

Operation Flashpoint
            Armed Assault

สมจริงแน่นอน

Comment

เอาสมจริงก็ ของ tomclancy ทั้งหลายแหละครับ

เช่น
              GRAW
              GRAW2
              rainbow 6

Comment

Originally posted by Zemos View Post
                จะเอาสมจริงสเปกต้องถึงด้วยนะครับ ไม่งั้นมันไม่สมจริง
                เข้าใจผิดแล้วครับ ผมหมายถึง รายละเอียดของปืนและระบบการเล่นสมจริงครับ ไม่จำเป็นต้องใช้สเป๊กสูงมากก็ได้ครับ

ว่าแต่สองเกมข้างบนไม่ค่อยได้ยินชื่อเลยแฮะ แต่จะพยายามลองหามาเล่นให้ได้ครับ ขอบคุณมาก

Comment

Originally posted by manutdlover View Post
                  เข้าใจผิดแล้วครับ ผมหมายถึง รายละเอียดของปืนและระบบการเล่นสมจริงครับ ไม่จำเป็นต้องใช้สเป๊กสูงมากก็ได้ครับ

ว่าแต่สองเกมข้างบนไม่ค่อยได้ยินชื่อเลยแฮะ แต่จะพยายามลองหามาเล่นให้ได้ครับ ขอบคุณมาก
                  America's Army นี่ครับ ตามข้างบน ระบบปืนสมจริงครับ

Comment

CoD4 ครับ บีบคั้นอารมณ์ดีมากๆ

R6 ครับ สนุกๆ วางแผนลูกน้องดีๆล่ะ

Comment

เฮย ลืมเนอะ sniper elite ได้ไงเนี่ย ดูชุตเตอร์มาเนี่ย

Comment

Working...
                      X