Announcement

Collapse
No announcement yet.

Case ที่ใส่ rom write อย่างเดี่ยว ตามรูป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Case ที่ใส่ rom write อย่างเดี่ยว ตามรูป

Case ที่ใส่ rom write อย่างเดี่ยว ตามรูป
    Case ที่ใส่ rom write อย่างเดี่ยว สีดำด้านขวาหาซื้อได้ที่ไหน ราคาประมาณเท่าไหร่ ??

มันเคสเหรอครับ

น่าจะเป็น duplicator มากกว่าครับ ไม่ใช่เคส

Comment

Originally posted by tassapon View Post
      มันเคสเหรอครับ

น่าจะเป็น duplicator มากกว่าครับ ไม่ใช่เคส
      ไปดูชั้น 3 พันทิพย์ ร้านมาโครแคร์ รึปล่าวไม่แน่ใจว่าใช่ไหม เคยไปถาม

Comment

duplicator มันคือ

duplicator มันคืออะไรแล้วใช้ทำอะไร ไม่ได้ใช้ write แผ่นเหรอครับ

Comment

ไรท์แผ่นอย่างเดียว ย้ำอย่างเดียว ไม่มีจอ

Comment

โรงงานผลิตแผ่นนั่นเอง

Comment

duplicator ก็คือ duplicator -*- เปิดดิกเอาครับ รู้แน่นอน

Comment

ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ

ขอบคุณครับสำหรับทุกคำตอบ

Comment

Working...
                X