Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ notebook หน่อยครับ งบ 45000 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ notebook หน่อยครับ งบ 45000 บาท

ช่วยแนะนำ notebook หน่อยครับ งบ 40000-45000 บาท ใช้งาน โปรแกรม dream flash photoshop Illustrator และเขียนโปนแกรม ตอนนี้เป็น webmaster อยุ่หน่ะครับ

ช่วยแนะนำ ยี่ห้อ และรุ่น ทีครับ ไม่เอา acer อ่ะครับ

ขอบคุณมากๆครับ

asus f8sv ครับ

Comment

ลีโนโวy510 คับ

Comment

ถ้าจะเอาจอ 14.1นิ้วก้อ ASUS F8sv
        จอ 15.4นิ้วก้อ Lenovo Y510 คับ

Comment

ตามท่านด้านบนไปเลยครับ 14" f8 15 y510 โลด คร้าบบ ในราคา 45000 ลืมตัวอื่นไปเลยครับ

Comment

F8sv ครับ แจ่ม สวยสุดๆ กิกิ ^^

Comment

ถ้าผมหาคนเข้า F8 ได้นี้ต้องให้หอมทีนะคับ 555+

Comment

VAIO CR35s
                T8100 2.1G(45nm) Ram 2 G.
                ATI X2300 HDD 250 14.1
                5สี ชมพู แดง ดำ ขาว น้ำเงิน
                42,900 ราคาลดได้ครับ
                ผมขายSony อยู่พันทิพย์ TEL.0840914265 K.กฤษ

Comment

โทดที CR35S
                  HDD 200 G

Comment

โซนี่เลิกคิดเหอะ ซ่อมแพงหลังประกันหมด พอไม่หมดประกันเรื่องมากส่งซ่อมแต่ละที แถมสเปกตํ่าราคาแพงอีก

(แต่จขกท ชอบไม่ว่าไร)^^

Comment

ผมว่าSonyมันก็ทนดีนะคับ ไม่ร้อนด้วย keyboard ก็นิ่มๆ

ใช้มา5ปีแล้ว ยังไม่เคยเข้าศุนย์เลยคับ

รุ่น PCG-FR825SP ซื้อมา80kกว่าๆ P4 2.66 - -"

ใช้เล่น o2jam นิ่มมากๆ เหมือน Design for o2jam 555+

เสียดายไม่มีการ์ดจอแยก

ตอนนี้ก็เล็งๆ เจ้า y510อยู่เหมืนกันถูกดี แต่ปุ่ม fn กะ ctrl ดันสลับกัน - -"

Comment

555 ผมเกือบเป็นรายแรกๆที่ครอบครอง Y510 แล้วสิ ตอนนี้รอดูเชิงก่อนครับ เก็บตังค์ไปเรื่อยๆ

Comment

Working...
                        X