Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านไหนมีE8200หรือE8400ขายอยู่มั่งอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านไหนมีE8200หรือE8400ขายอยู่มั่งอะ

รบกวนขอเบอร์โทร

แล้วก็ชื่อร้าน ด้วยครับ

พรุ่งนี้จะไปพันทิพย์แล้ว

ไปถอยๆๆๆๆ

เหอๆๆๆ

อยากรู้เช่นกัน จะไปวันอาทิตย์

Comment

ร้าน เอิร์ทไคซิส ที่เสรียังมีอี ๘๒๐๐ ขายอยู่หรือเปล่าน๊า ผมไปซื้อวันที่ ๑๖ กุมภา ราคา ๖๘๕,๐๐๐ สตางค์นะครับ ตอนนี้ผ่านไป ๒ อาทิตย์ไม่รู้ราคาจะเปลี่ยนอีกมั้ยถ้ามี

Comment

Originally posted by tanawat30 View Post
        ร้าน เอิร์ทไคซิส ที่เสรียังมีอี ๘๒๐๐ ขายอยู่หรือเปล่าน๊า ผมไปซื้อวันที่ ๑๖ กุมภา ราคา ๖๘๕,๐๐๐ สตางค์นะครับ ตอนนี้ผ่านไป ๒ อาทิตย์ไม่รู้ราคาจะเปลี่ยนอีกมั้ยถ้ามี
        คือว่า เสรี คือที่ไหนอะคับ >< "

ว่าแต่พันทิพย์ไม่มีนี่ ที่อื่นจะมีหรอครับ

เหอๆ

เซงเยย

Comment

Originally posted by Arcady View Post
          คือว่า เสรี คือที่ไหนอะคับ >< "

ว่าแต่พันทิพย์ไม่มีนี่ ที่อื่นจะมีหรอครับ

เหอๆ

เซงเยย
          เสรีอยู่แถวย่านศรีนครินทร์ครับ

พันธุ์ทิพย์ไม่มี แต่นี่ผมเอา CPU-Z CPU ที่ผมใช้อยู่เปิดมามันได้ค่าแบบนี้อ่า เป็น CPU รุ่นไหนหว่า เอาให้แจ้งประจักษ์กันไป ลายเซ็นต์ของผมก็ Scan กล่อง CPU ที่ผมใช้ กล่อง CPU ยังอยู่ที่บ้า(น) เลยครับ
          Attached Files

Comment

http://advice.computerok.co.th/~advi.../normal_price/

ผมไม่ใด้ไปพันติบเลยเห็นที่นี้มีครับ

Comment

Originally posted by tanawat30 View Post
              เสรีอยู่แถวย่านศรีนครินทร์ครับ

พันธุ์ทิพย์ไม่มี แต่นี่ผมเอา CPU-Z CPU ที่ผมใช้อยู่เปิดมามันได้ค่าแบบนี้อ่า เป็น CPU รุ่นไหนหว่า เอาให้แจ้งประจักษ์กันไป ลายเซ็นต์ของผมก็ Scan กล่อง CPU ที่ผมใช้ กล่อง CPU ยังอยู่ที่บ้า(น) เลยครับ
              ก็ E8200 ไงครับอิอิ
              Last edited by Cybernetic; 1 Mar 2008, 11:36:36.

Comment

จิงๆมันมีขายครับแต่มันขายแบบประกอบยกชุดมันไม่ขายแยก เห็นร้านที่ pantip เค้าบอกแบบนั้นครับ เมื่อวานไปมา
                Last edited by meen182; 1 Mar 2008, 12:57:20.

Comment

สืบมาให้แล้วจร้าา ที่เสรีฯ ร้าน earth system กับเพลินจิต คอมเทค หมดเกลี้ยงแล้วครับ ท่านใดจะมาก็ไม่ต้องมาแล้วครับ

Comment

jedi มีของเปล่าอะครับเห็นในเว็บมีนิE8400 7590บาท E8200 6800บาทแต่ไม่รู้มีของเปล่านะ

Comment

Originally posted by Cybernetic View Post
                      สืบมาให้แล้วจร้าา ที่เสรีฯ ร้าน earth system กับเพลินจิต คอมเทค หมดเกลี้ยงแล้วครับ ท่านใดจะมาก็ไม่ต้องมาแล้วครับ
                      โชคดีมีวาสนา ของข่อยโดยแท้ กลับจากปัตตานีวันที่ 16 ก.พ. ลงรถไฟ เข้าบ้านไม่ถึง 2 ชั่วโมง ไปซื้อเลย ก็ได้เลย งิงิ ร้านี้แหล่ะ ราคาตาม rep บนของผม

Comment

ผมมี E8200 ของใหม่ซิงยังไม่แกะกล่อง ขาย 6700 พอดีซื้อปุ๊บก็มีคนติดต่อขาย E8400 เลยเลยเลือกตัวหลังอะ
                        0858280500

Comment

Working...
                        X